รบกวนขอคำแนะนำจากผู้รู้ค่ะ ได้หนังสือยืนยันยอดหนี้ของอีซี่

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26539 โดย pansopit
อีซี่.pdf
:shy: ได้หนังสือยืนยันยันยอดหนี้เพื่อปิดบัญชีของอีซี่ค่ะ ยอดเงินต้นประมาณ 51,xxx ณปัจจุบัน 58,770

ได้เจรจากับเจ้าหน้าที่แล้วค่ะ ตกลงกันที่ 26,000 เพื่อปิดบัญชี พนักงานได้ส่ง FAX มาให้ และชำระภายในวันนี้ เมื่อชำระแล้วให้โทรแจ้งการชำระ ประมาณอีกสามอาทิตย์จะมีหนังสือยืนยันแจ้งการปิดบัญชี

รบกวนสอบถามค่ะ

เอกสารที่ทางอีซี่ส่งให้ทางFAXถูกต้องแล้วใช่มั้ยค่ะ มีหมายเหตุ ด้วยค่ะ เอกสารฉบับนี้ออกโดยระบบจึงไม่มีผู้ลงนาม

และเอกสารที่ได้รับจาก FAX ได้เท่านี้ก็สามารถชำระได้แล้วใช่มั้ยค่ะ หรือต้องรอฉบับจริง

ขอบคุณค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26540 โดย pansopit

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26542 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26551 โดย anntop
ไม่ทราบว่าหยุดมาได้กี่เดือนคะ ส่วนลดค่อนข้างดี
ส่วนขงแอนหยุดได้เดือนเดียวก็เสนอส่วนลดให้แล้วค่ะ
แต่ว่าเขาบอกให้ส่งเอกสารการเป็นหนี้เข้าไปให้ดู
แอนส่งก็ส่งจะได้รู้ว่าจะลดให้เท่าไร ถ้าพอใจก็ปิดจบไปค่ะ
เอกสารของคุณอัพไม่ขึ้นนะคะ ลองใหม่นะคะ

11 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #26552 โดย pansopit
เริ่มหยุด ก.ค. 2012 ค่ะ รูปภาพ แนบไม่ขึ้นค่ะ แต่หนังสือยืนยันยอดเพื่อปิดบัญชีจะเหมือนที่คุณนกกระจอกเทศแปะลิงค์ให้เลยค่ะ (ขอบคุณมากๆค่ะ) แต่จะไม่มีชื่อแจ้ง และไม่มีลายเซ็นของผู้มีอำนาจ สอบถามกลับที่ที่อีซี่เค้าแจ้งว่าปัจจุบันผู้มีอำนาจที่จะออกหนังสือยืนยันได้ต้องเป็นตำแหน่งผจก.เท่านั้นค่ะ อีซี่ ให้ส่วนลดค่อนข้างดีค่ะ อยากให้ลดมากกว่านีเหมือนกันแต่ก็อยากลองปิดสักตัวค่ะ หนี้เยอะ แต่ก็พยายามที่จะปิดให้หมดภายในปีหน้าเลยอ่ะค่ะ จะได้หมด หมด หนี้สักที ขอบคุณชมรมมากๆค่ะ ที่ให้ความรู้ และกำลังใจ :สู้ๆ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.359 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena