รบกวนพี่นกกระจอกเทศหน่อยค่ะ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #26670 โดย nooya
พอดีว่าหนูส่ง email พร้อมรูปเอกสารการ hair cut ไปให้พี่นกกระจอกเทศค่ะ รบกวนพี่เข้าเช็คเมลล์ ช่วยหนูดูนิดนึงได้มั้ยคะ มีปัญหาข้องใจเกี่ยวกับเลขบัญชีอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามันจะใช้ในการ hair cut ได้มั้ย เพราะตอนนี้ยังไม่ได้ชำระเข้าไป กลัวพลาดค่ะ (o_O)

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #26683 โดย jackTs
ผมตอบเมล์ไปแล้วนะครับ

เลขที่บัญชีเงินกู้ มันพิมพ์ผิดครับ(มีเลขศูนย์ต่อท้ายเกินมา 5 ตัว)
บอกให้มันแก้ไขแล้วส่งมาให้ใหม่ครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.296 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena