สถานีโทรทัศน์ TNN 24 ขอเชิญชมรมฯให้สัมภาษณ์ เวลา 19:30 น.วันนี้

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28286 โดย Lyncns31

พ่อยอด เขียน: พอดีทำคู่มือการ ดึง clip จาก youtube มาเก็บไว้ในเครื่องไว้ น่าจะมีประโยชน์กับคนอื่นด้วย เลยเอามาแชร์ให้ครับ....

ปล.โปรดใช้วิจารณญาณ ในการโหลด clip บางประเภทนะครับ อิอิ..

www.upload-thai.com/download.php?id=3a71a35cc8de4a44f4d55ce8cb1201d5

เดี๋ยวจะไปแจ้งลบมัน..หลอกลวงประชาชน... ^^ ^^

และแล้ว...หนี้ข้าก็สิ้นสุด..อิสรภาพมาถึงแล้ว.

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28314 โดย พ่อยอด

กอบัว เขียน: พี่บัวไม่เจออ่ะ พอไปคลิ๊กวิธี Downloand cilp youtube
ไม่เป็นไรพี่บัวฉลาด จะพยายามช่วยตัวเองให้มากที่สุด จะได้ไม่เป็นภาระ Superadmin (เฮ้ย! พี่บัวก็เป็นนี่ฝ่า)
อยากหัดทำอะไรๆ ด้วยตัวเอง จะได้คล่องต่องานตัวเองเน๊อะ
เออ...ไม่เข้าใจไอ้รูปที่เอามาโพสอ่ะ เกี่ยวอะไรกะเห็ดฟร่ะ :shy:

ของพี่บัวผมทำให้แล้ว และฝากไฟล์ไว้ให้ ส่งลิงค์ไปให้ทาง เฟสแล้วนะครับพี่ไปเปิดดูนะครับ..ขอไปนอนก่อนเมื่อคืนเข้ากะยังไม่ได้นอนเลย

:sweat: :sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28315 โดย พ่อยอด

กอบัว เขียน: เออ...ไม่เข้าใจไอ้รูปที่เอามาโพสอ่ะ เกี่ยวอะไรกะเห็ดฟร่ะ :shy:

มันเป็นมุขขำๆหน่ะครับพี่ พี่บัวไม่เข้าใจจริงอ่ะ... คิดดีๆว่าเห็ดมันเหมือนอะไร....ใบ้ให้นิดไม่ใช่นิ้วหัวแม่เท้า ไม่ใช่หัวแม่มือ

ถ้ายังคิดไม่ออก เดี๋ยวมาใบ้เพิ่มครับ

:No: :No: :No:

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28358 โดย Nok2865
พ่อยอด...
พี่บัวไป Load มาเก็บไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆ
ส่วนวิธีดึง Cilp จาก Youtube พี่บัวจะหาเวลาอ่าน
อยากได้ file อีกหลายๆตัว แต่จะหัดทำเองบ้าง 555++
น้องอนาคิน เขาก็เคยช่วยพี่บัวเรื่องนี้ พักนี้น้องงานหนักมาก โครงการแปดพันล้าน ทิ้งให้พี่บัวลำบากลำบนนั่งขาถ่างหลายตำแหน่งคนเดียว...
สักวันจะชู๊ทมันออกไปนอกโลก ฐานทิ้งป้าให้ทำงานคนเดียว บัดซบ...

เอิ่ม...ส่วนคำใบ้...ไม่ต้องแล้วค่ะ อายชาวบ้านเค้า...
จริงๆ ไม่รู้ดอก...สาบาน แต่ด้วยอยู่กับพวกโฉดเลวทรามมาก เลยคิดว่า "มันต้องมีความนัยไปในทางที่ชั่วร้าย" ไว้ก่อน เสียวสันหลังวาบ กูโดนอีกแล้ว...
พวกกรรมการมันโห่ ฮา พี่บัวหลายรอบ เป็นที่ตลกขบขัน อำแหลกราญ ไม่มีความเคารพเกรงอกเกรงใจว่า กุเป็นรองประธานนะเว้ย...ห้ามอำกู
ยิ่งตาลุงนั่น ตัวดี...ชอบอำตลอด อำเรื่องกะทะบ้าง ฝากซื้อหม้อบ้าง งงเป็นไก่ตาแตกตั้งนาน...
จนกรรมการมันหัวร่อ น้ำลายฟูมปากตายหลายคนแล้ว
อะไรๆ กอบัวก็สามารถ แต่เรืองแบบนี้ เอิ่ม...ยอมรับว่าไม่ทันค่ะ บางทีผ่านไปหลายวัน ค่อยขำ ค่อยเก็ต
เอ่อ...พูดไม่ออก...อาย...

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: พ่อยอด

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #28397 โดย พ่อยอด

กอบัว เขียน: พ่อยอด...
พี่บัวไป Load มาเก็บไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆ
ส่วนวิธีดึง Cilp จาก Youtube พี่บัวจะหาเวลาอ่าน
อยากได้ file อีกหลายๆตัว แต่จะหัดทำเองบ้าง 555++
น้องอนาคิน เขาก็เคยช่วยพี่บัวเรื่องนี้ พักนี้น้องงานหนักมาก โครงการแปดพันล้าน ทิ้งให้พี่บัวลำบากลำบนนั่งขาถ่างหลายตำแหน่งคนเดียว...
สักวันจะชู๊ทมันออกไปนอกโลก ฐานทิ้งป้าให้ทำงานคนเดียว บัดซบ...

เอิ่ม...ส่วนคำใบ้...ไม่ต้องแล้วค่ะ อายชาวบ้านเค้า...
จริงๆ ไม่รู้ดอก...สาบาน แต่ด้วยอยู่กับพวกโฉดเลวทรามมาก เลยคิดว่า "มันต้องมีความนัยไปในทางที่ชั่วร้าย" ไว้ก่อน เสียวสันหลังวาบ กูโดนอีกแล้ว...
พวกกรรมการมันโห่ ฮา พี่บัวหลายรอบ เป็นที่ตลกขบขัน อำแหลกราญ ไม่มีความเคารพเกรงอกเกรงใจว่า กุเป็นรองประธานนะเว้ย...ห้ามอำกู
ยิ่งตาลุงนั่น ตัวดี...ชอบอำตลอด อำเรื่องกะทะบ้าง ฝากซื้อหม้อบ้าง งงเป็นไก่ตาแตกตั้งนาน...
จนกรรมการมันหัวร่อ น้ำลายฟูมปากตายหลายคนแล้ว
อะไรๆ กอบัวก็สามารถ แต่เรืองแบบนี้ เอิ่ม...ยอมรับว่าไม่ทันค่ะ บางทีผ่านไปหลายวัน ค่อยขำ ค่อยเก็ต
เอ่อ...พูดไม่ออก...อาย...

ยินดีช่วยครับ มีอะไรบอกมาได้ ถ้าทำได้จะรีบจัดการให้ครับผม สิ่งที่ผมทำแล้วพี่เอาไปใช้ได้ประโยชน์กับคนอื่นด้วย อยากทำครับ

:ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28926 โดย powerfully
ทนายตอบแบบเห็นแก่ตัวแย่งพูดตลอด ขนาดผู้ดำเนินรายการให้ท่านประธานนกพูด ก็ยังพูดแทรกขึ้นมา ไม่มีมารยาท ผิดกับท่านประธานนกนิ่งรับฟัง หลงไปเป็นแฟนเพจในเฟสบุ๊คของทนายเด...ห่วย ถ้าเป็นผู้อบรมให้กับอิออน แล้วทวงหนี้แบบนี้ถือว่าแย่มาก เจอพูดจาไม่ดีตั้งแต่สายแรก ๆ ตอนนี้ยกเลิกการเป็นแฟนเพจไปแล้ว พึ่งได้มีโอกาสเข้ามาดูยูทูปแบบเต็ม ๆ กำลังเข้ามาหาความเข้มแข็งที่จะต่อสู้กับการรับโทรศัพท์ในวันพรุ่งนี้ รับรองว่ากระหน่ำแน่ๆ เพราะทุกสายให้โทรมาก่อนหน้านี้จะให้จ่ายก่อนปีใหม่แต่ไม่ไ้ด้จ่าย ขอขอบคุณท่านประธานนกกระจอกเทศ อีกครั้งที่เป็นปากเป็นเสียงให้แก่ลูกหนี้ที่หลังชนฝาแบบพวกเรา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.508 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena