เรื่องถึงสำนักงานกฏหมายแล้ว เรายังต่อรองให้เค้าลด 60% ได้ไหมคะ

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27385 โดย dog_dak
เรื่องถึงสำนักงานกฏหมายแล้ว เรายังต่อรองให้เค้าลด 60% ได้ไหมคะ
หรือ เราจะโทรกลับไปที่แบงค์ที่เราเป็นหนี้คะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #27386 โดย Champcyber99

dog_dak เขียน: เรื่องถึงสำนักงานกฏหมายแล้ว เรายังต่อรองให้เค้าลด 60% ได้ไหมคะ
หรือ เราจะโทรกลับไปที่แบงค์ที่เราเป็นหนี้คะ

ส่วนลดมีทุกวันไม่ว่าหนี้จะอยู่กับใครมันขึ้นอยู่การเจรจาต่อรอง
คุณเป็นอย่างนี้หรือเปล่า
www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=7&id=23297&Itemid=52

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.309 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena