ขอความกรุณา

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28509 โดย saranwer
ขอความกรุณา was created by saranwer
ผมมีหนี้ทั้งหมด สองแสนกว่าบาท เิ่พิ่งเริ่มเป็นหนี้ได้ไม่นานครับ
เค้าคงไม่มีส่วนลดให้ใช่มั้ยครับ
เพิ่งได้บัตรแค่สองสามเดือนแต่โดนเพื่อนหลอกให้ไปลงทุนเรามันโง่เองทุกวันนี้ไม่มีจะกินแล้วครับ
เงินเดือนแค่ 13000 แต่ยอดขั้นต่ำต่อเดือน 15000 จ่ายไม่ไหวครับ
แล้วอย่างนี้ผมจะทำแฮคัตได้มั้ยครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.281 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena