คนไทยจนมากขึ้นเหตุสินค้าแพง-เบี้ยวค้างหนี้บัตรเครดิต

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28839 โดย Wanlop
ลองเข้าอ่านดูครับ....ปีหน้า หนี้สินภาคประชาชนกระฉูดแน่นอนครับ
www.manager.co.th/Home/ViewNews.aspx?NewsID=9550000154980

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ 2556 ที่จะมาถึง ผมในฐานะกรรมการชมรมขอให้สมาชิกทุกท่านสู้ๆในการที่จะปลดหนี้สินคืนความเป็นอิสระให้กับตนเองในปีหน้า ขอให้มีกำลังใจตัวเองสักวันมันต้องหมด ในเมื่อเราก่อมันขึ้นมาต้องยอมรับสภาพมันให้อยู่กับมันให้ได้ ส่วนผมอีก 2 งวดจบหนี้กับชีวิตตนเองที่ก่อมาทั้งหมด 8ปี จำนวนหนี้ไม่น้อยไม่กว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในชมรมเลยครับ เป็นบัตรใบแรกที่โดนฟ้องและใบสุดท้ายที่หมดหนี้ จากการที่เข้ามาเรียนรู้ในชมรมใช้วิธีการต่างๆ สุดท้ายมาทุกบัตรจบที่ Second Wayout บัตรสุดท้ายภาระหนี้มากชำระไม่ไหว เลยเจอกันที่ศาล ปีหน้าได้มีเงินเก็บออมบ้างแล้ว หมดภาระหนี้จากชีวิตคนที่เคยเป็นหนี้คนหนึ่ง
:sleep:
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Skynine, Champcyber99, june

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #28840 โดย june
ยินดีด้วยนะคะ กับคุณ CreditMan และถือโอกาสนี้ สวัดีปีใหม่ 2556 พร้อมกับหนี้ที่หมดไป

ขอให้มีความสุขกับครอบครัว และหวังว่าจะได้พบกันในวันที่ 6 มกรา และ 27 มกรานี้นะคะ

รักษาเกียรติของคุณไว้
เมื่อได้รับการปฏิบัติอย่างไม่สุภาพ...
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.367 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena