กำลังจัดการกับหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อก้อนโต 5 ล้านกว่าบาท

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102449 โดย PICH

bumbump เขียน: ผมเอากระทู้นี้เป็นตัวอย่างผมเลยครับ คุณ Jae ทำได้ผมต้องทำได้เหมือนกัน
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ในกระทู้นี้ด้วยครับ

สู้ ๆนะคะ คุณ bumbump

คุณ Jae และพี่ ๆอีกหลายท่านทำได้ พวกเราก็ต้องทำได้

ยอดหนี้ของดิฉัน ก็หลักล้าน( 1.6ล้าน ) ดิฉันเข้าใจดีคะ

o_) :wo: o_) :wo:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #102465 โดย bumbump

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.365 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena