เป็นหนี้ รวม 8 แสนกว่า ตอนนี้ปลดหนี้หมดแล้ว

9 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #52833 โดย Eagle KY CNX
ยินดีด้วยครับที่คุณลดได้เกือบหมด ผมเพิ่งเริ่มหยุดจ่าย เพราะ ไม่ไหวแล้วติดลบทุกเดือนจับโน่นมาใส่นี่ วุ่นวายไปหมด เลยต้องยอม หนี้ ประมาณ 1.6 ล้าน เฉพาะดอกเบี้ยก็ปาเข้าไป 30000 กว่าบาทแล้ว เหนื่อยมาสองปีกว่าแล้วครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ช่วงที่จะโดนตื้อ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #55021 โดย poop42685
เป็นกำลังใจให้ครับ คุณหนึ่ง

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95866 โดย onepcom
สวัสดีครับชาวหนี้ วันพรุ่งนี้เป็นวันสุดท้ายของหนี้ทั้งหมด
หลังจากโพสล่าสุด จดหมายอายัดเงินเดือนเดินทางมาถึงบริษัท โดน Citibank บัตรเครดิต อายัดเงินเดือนไป 30% ครับ แต่มีทริกนิดหนึ่งเวลาใกล้จะถึงยอดจบมันจะมีค้างอยู่นิดหน่อย บริษัทจะให้เราไปชำระส่วนต่างดอกเบี้ยเอง เราก้อสามารถดึงเวลาส่วนนี้ได้ ผมดึงไปได้ตั้ง 5 เดือน ตัวต่อไปก้อจะไม่สามารถมาอายัดได้มีเวลาเก็บเงินอีก 5 เดือน เมื่อเครียร์จบ KTC ไม่รอช้าทำเรื่องมายึดอีก จะหมดพรุ่งนี้แล้ว
แล้ว Citibank เรดดี้ ผมปิดจบไปแล้ว ในวงเงิน Hair cut 140,000 บาท โดยการยืมแฟนมาปิดแล้วผ่อนแฟนต่อ
เข็ดแล้วไม่เอาอีกแล้ว ตอนนี้ตั้งใจทำงานผ่อนรถผ่อนบ้านให้หมดแล้วกลับบ้านนอกไปทำเกษตรดีกว่า บะบายทุกคน พยายามเข้าครับ :ลั่ลล้า:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.324 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena