อี่ซี่บายให้ Fax บัตรพนักงานให้ครับ

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12694 โดย Kwnar
ขอบคุณครับ ยังติดก็อีกตัวหนึ่งครับ ของ Eaon เจ้านี้ไม่ยอมลดให้เลย ปัจจุบันยอดคือ 23,xxx บาท ต่อแล้วลดให้แค่ 20,xxx บาท ผมขอปิดไปที่ 10,000 บาท ไม่ยอมให้ซะที รอๆ อยู่เหมือนกัน ท่านใดมีเทคนิคแนะนำรบกวนด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา - 11 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #12699 โดย jackTs

Chan เขียน: ขอบคุณครับ ยังติดก็อีกตัวหนึ่งครับ ของ Eaon เจ้านี้ไม่ยอมลดให้เลย ปัจจุบันยอดคือ 23,xxx บาท ต่อแล้วลดให้แค่ 20,xxx บาท ผมขอปิดไปที่ 10,000 บาท ไม่ยอมให้ซะที รอๆ อยู่เหมือนกัน ท่านใดมีเทคนิคแนะนำรบกวนด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าหนี้"เน่า"มากๆแล้ว เดี๋ยวมันก็จะลดให้เอง ตามความเน่าของหนี้นั่นแหละ
หนี้ 23,xxx บาท ลดให้เหลือ 20,000.-บาท ก็แสดงว่าลดให้แค่ 3,000.-บาท หรือลดหนี้ให้ประมาณ 12~13% ของยอดหนี้ ณ.ปัจจุบัน

ถ้าหากคุณต่อรอง ขอให้มันช่วยลดหนี้ลงให้มากกว่านี้ แล้วมันไม่ไห้...ก็ให้บอกกับมันไปว่า

ไม่เป็นไร...ถ้ามรึงลดหนี้ของกรูลงมาได้มากกว่านี้เมื่อไหร่

มรึงค่อยโทรมาบอกกรูก็แล้วกันนะ

กรูรอได้...กรูไม่รีบอยู่แล้ว

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกต่อไปนี้บอกขอบคุณ: Mommyangel, meawpung

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.318 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena