อีซีบายส่งจดหมายไปถึงที่บ้านแล้ว

10 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 10 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #45118 โดย beenut8
เราหยุดจ่าย 2 เดือน จดหมายไม่ส่งที่ทำงานแต่ไปทวงถามถีงบ้าน แล้ว หรือเพราะเราไม่รับโทรศัพท์มันก็ไม่รู้ มันเลยส่งเรื่องไปทางที่บ้าน พ่อแม่เห็นแล้ว จะทำไงดีค่ะ หรือว่าให้มันส่งต่อไป

.

ประกาศ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของท่านนี้

.

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

10 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา - 10 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #45138 โดย jackTs
.
เรียน คุณ beenut8

ขอแจ้งให้ทราบว่า ผมมีความจำเป็นต้องทำการ"ยกเลิก"สถานะความเป็นสมาชิกของคุณนะครับ

เพราะผมเตือนคุณตั้งหลายครั้งแล้ว เกี่ยวกับการตั้งกระทู้ใหม่ถามแบบพร่ำเพื่อแบบนี้

การกระทำเช่นนี้ของคุณ มันทำให้กระทู้ของคุณ"รกบอร์ด"แห่งนี้โดยไม่จำเป็น

และทำให้กระทู้ของคนอื่นๆต้อง"ตกหน้า"ไปเร็วโดยไม่มีเหตุอันควร

นี่ไงครับ กระทู้เก่าๆของคุณที่ผมเคยเข้าไปเตือนตั้งหลายครั้งแล้ว

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40487&Itemid=64#44565

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40496&Itemid=64

ขนาดคุณ Anakin อุตส่าห์ไปช่วยรวมกระทู้ให้คุณแล้ว...แต่คุณก็ยังคงละเมิดอยู่

ดังนั้น ผมจึงขอใช้สิทธิ์ของผู้ดูแลเวปบอร์ดแห่งนี้

ขอทำการ"ยกเลิก"ความเป็นสมาชิกของคุณนับแต่วันนี้เป็นต้นไป

จึงประกาศมาเพื่อทราบ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.331 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena