ได้รับหมายบังคับคดี จากซิตี้คอร์ป

9 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 9 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #57050 โดย uglybeboy
เป็นคนที่ไม่เคยรุ้เรื่องเกียวกับการไปขึ้นศาลมาก่อน ปล่อยให้เรื่องผ่านมาเป็นปี จนตอนนี้ได้หมายบังคับดดี ยึดบ้าน(ที่ยังติดจำนองกับแบงค์อยู่)และไม่รู้ว่าจะมีที่อื่ันตามมาอีกมั้ย ควรจะเริ่มจากยังไงดีครับ มืดไปหมด

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #57059 โดย Spider
ลองโทรไปปรึกษาสายด่วน hotline น่าจะพอคำแนะนำให้กับคุณได้บ้างนะครับ
เป็นกำลังใจให้ ผมก็กำลังต่อสู้กับพวกนี้อยู่ครับ คืบหน้ายังไงมาแชร์กันอีกทีนะครับ :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #57069 โดย ริว_จิตสำส่อน
หลังจากศาลตัดสินแล้ว นานไหมกว่าจะได้รับหมาย ยอดหนี้เท่าไรครับ

9 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #57075 โดย Eagle KY CNX
ตกลงคุณไม่ได้ๆปขึ้นศาลใช่ไหม ถึงไม่ทราบว่าเขาตัดสินอย่างไร เจ้าของเขาจะเจรจาไม่เจรจาอย่างไร

เรื่องนี้ต้องไปอ่าน กระทู้ที่ปักหมุดไว้ครับมีเยอะแยะ ...... ลองเข้าไปอ่านดู แล้วคุณก็ลองทำตามนั้น

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.337 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena