รบกวนดูให้หน่อยค่ะว่านี่เป็นปิดยอดผนี้ของJMT หรือเปล่า

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59314 โดย Endu
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณสำหรับเวปนี้เป็นอย่างมากค่ะ
ทำให้เรามีกำลังใจปิดหนี้โดยการhaircut ไปหลายที่แล้ว
ที่อื่นสำหรับใบhaircut มีข้อความตามที่ทางกระทู้ก่อนหน้านี้

แต่สำหรับJMT ขอบอกตามตรงว่าไม่มีความไว้วางใจเลยค่ะ
กลัวชำระแล้วจะไม่จบไม่สิ้น เพราะไม่มีคำว่าหมดภาระหนี้สิ้นเป็นอันจบสิ้นค่ะ

เลยอยากรบกวนให้เพื่อนสมาชิกช่วยดูหน่อยว่าใบที่ทาง
JMT ส่งมาให้ใบนี้ถ้าชำระจะจบหรือเปล่าค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59315 โดย Endu
ขอโทษค่ะแนบไฟล์ไม่ได้ค่ะ

รบกวนบอกวิธด้วยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59322 โดย jackTs
.
มุม IT: วิธีแนบรูปภาพ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=5&id=3242&Itemid=64&view=topic

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59326 โดย Endu
ขอบคุณคุณนกกระจอกเทศมากค่ะ สำหรับวิธีแนบไฟล์

ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59327 โดย jackTs
อิอ้อนมันได้ขายหนี้เน่าของคุณให้กับ บ.JMT ไปแล้วครับ

ตัวอย่างกระทู้การขายหนี้เน่า
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40646&Itemid=64#46226

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=40868&Itemid=64#48483

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=19615&Itemid=52

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&func=view&catid=5&id=178&Itemid=52

รบกวนสอบถาม Capital OK ค่ะ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=41327&Itemid=64#52480

สิ่งที่ควรรู้เกี่ยวกับเครดิตบูโร (Credit Bureau)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=1372&Itemid=64

.

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59332 โดย Endu
ขอบคุณคุณนกกระทอดเทศสำหรับข้อมูลค่ะ

ที่ตั้งใจจ่ายก็เพราะเราพอมีเงินจ่ายตามยอดที่เค้าแจ้งมาค่ะ
และต้องการตัดความรำคาญที่ทางJMT โทรมาทวงที่ทำงานค่ะ

แต่กลัวว่าถ้าจะจ่ายจะไม่จบอย่างที่เราตั้งใจไว้ค่ะ

เราอยากมีชีวิตที่เป็นอิสระบ้างไม่ต้องกังวลหรือระแวงว่าเค้าจะโทรมาทวงหนี้ที่ทำงานตอนไหนค่ะ

การเข้ามาในเวปแห่งนี้ทำให้เรามีกำลังใจที่สู้เพื่อหาทางชำระหนี้สินทั้งหมดที่เราก่อ
มีคุณกอบัวเป็นไอดอลค่ะ ;)

หนี้ก้อนนี้เป็นก้อนสุดท้ายในชีวิตแล้วค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับชมรมลูกหนี้บัตรเครดิตค่ะ
หนี้ทุกก้อนมีทางออกค่ะ อิ อิ อิ

ว่าแต่คุณนกกระจอกเทศค่ะ สรุปว่าเราจ่ายได้ใช่ไหมคะ แหะ แหะ.แหะ ^^

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #59334 โดย jackTs
เอกสารใบ Haircut ฉบับนี้...ถือว่าใช้ได้ครับ
ถ้าอยากจะจ่ายเพื่อปิดจบ ก็สามารถจ่ายได้เลย

.

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.401 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena