สุดๆ ล่ะ ขอหยุดซะที ยอดหนี้ขึ้นหลักล้าน!!!

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99389 โดย Theeraphat
ผมขอขอบคุณ ชมรมหนี้บัตรเครดิตเป็นอย่างสุงครับ คุณนกกระจอกเทศ และท่านอื่นด้วยครับ ที่ให้คำแนะนำ ชี้แนวทาง ในการแก้ไขปัญหา รวมถึงเพื่อนสมาชิกที่คอยให้กำลังใจกัน วันนี้ผมปลดหนี้หมดแล้ว
ผมเหมือนตายแล้วเกิดใหม่ และเพื่อนๆที่กำลังต่อสู้อยู่ หรือกำลังเข้ามาศึกษาแนวทาง ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่าน เชื่อว่าถ้าดำเนินแนวทางตาม คำแนะนำของพี่ๆในชมรม รับรองมีอนาคตสดใสรออยู่แน่นอนครับ
เอาใจช่วยทุกๆท่านครับ :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า: :ลั่ลล้า:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.341 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena