เป็นข้าราชการ เงินเดือนเข้ากรุงไทย เป็นหนีบัตรเครดิต__ktc เงินเดือนจะโดนยึดไหมครับ

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #60253 โดย Noppucoco
เป็นข้าราชการเงินเดือนเข้าธนาคารกรุงไทย เป็นหนี้บัตรเครดิต ktc ยอด 35000 บาท เรียกเก็บขั้นต่ำ 3589 บาท ยังไม่สะดวกจ่ายเนื่องจากติดภาระทางบ้าน เงินเดือนที่เข้าธนาคารกรุงไทยจะถูกยึดไหมครับ ถ้าคิดจะหยุดจ่าย เดือนนี้จ่ายไม่ไหวจริงๆครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

9 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #60269 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.308 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena