ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

สถานะ F ในเครดิตบูโร คืออะไร 4 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #67239

หยุดจ่าย อิออนมาปีกว่าแล้วค่ะ ล่าสุดได้จดหมายการส่งข้อมูลเครดิตจากอิอออน พบว่า มันลงสถานะของดิฉันเป็น "F1 = บัตรเครดิต หรือบัตรประจำตัว เคยถูกใช้ฉ้อฉล" ซึ่งสถานะนี้ได้เริ่มระบุหลังจากที่หยุดจ่ายไปได้4เดือน แต่ฉบับก่อนหน้านี้ไม่ได้ลงสถานะนี้ เลยงง :shy: ว่าที่ถูกเปลี่ยนเป็นลงว่า F นั้นจะมีผลอะไรกับดิฉันหรือไม่ รบกวนขอคำชี้แนะด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: maruko

สถานะ F ในเครดิตบูโร คืออะไร 4 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #67550

• maruko
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ maruko
  • ร้อยโท
  • จำนวนโพสต์: 480
  • Thank you received: 152
maruko แค่ขุดมาเพื่อให้ท่านผู้รู้เข้ามาให้ความกระจ่างครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

สถานะ F ในเครดิตบูโร คืออะไร 4 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #67552

• นกกระจอกเทศ
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ นกกระจอกเทศ
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 5836
  • Thank you received: 2565
ไอ้อ้อนTeenมันส่งรายงานแจ้งสถานะต่อเครดิตบูโรผิด ไม่เป็นไปตามข้อเท็จจริง
แต่ไม่มีผลอะไรกับลูกหนี้หรอกครับ
.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: maruko, FFM, windebt
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.170 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 337 บุคคลทั่วไป ออนไลน์

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :