ตัวแทนเจ้าหน้าที่SCBโทรท่วงหนี้

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69936 โดย kade
รบกวนปรึกษา..พอดีมีเจ้าหน้าที่ได้รับมอบหมายจากscb ให้โทรมาถามเรื่องหนี้ที่ต้องชำระ...เราก้อบอกว่ายังไม่มี..ยังหาเงินจ่ายไม่ได้..เจ้าหน้าที่ก้อถามว่าแร้วคุณจะเอายังไง..จะไม่จ่ายใช่ม่ะ..มันบอกคุณจะมีจ่ายเดือนเท่าไร..เราก้อเลยบอกจ่ายเดือนละร้อยได้ม่ะ..มันบอกได้..แร้วจะจ่ายเดือนละร้อยกี่เดือนแร้วจะปิดบัญชีเมื่อไรยังไง...(อยากจะถามว่าเราควรจะจ่ายมันม่ะ...แต่ก่อนหน้านี้เราหยุดจ่ายหนี้มันมาสักพักแร้ว..เพื่อจะหาเงินก้อนมาจ่ายมันอ่ะ) เพราะต้อนนี้เรายังมีรายจ่ายอยู่อีกเยอะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #69940 โดย jackTs
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=41958&Itemid=64#58884

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

www.consumerthai.org/debtclub/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.366 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena