หยุดจ่าย เราจะปลดหนี้ไปด้วนกัน

8 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #71617 โดย mgere03
SCB เงินสด 57,256 บาท
First Choice เงินสด 52,558 บาท

****หยุดจ่าย สิ้นเดือนนี้เดือนแรกครับ****

แนวทางคือ หยุดจ่ายทุกบัญชี รอ แฮร์คัท (H/C)

***สิ่งที่กังวลใจมากที่สุดคือกลัวได้รับ..หมายศาลก่อน..H/C..
เพราะไม่อยากไปขึ้นศาลไม่อยากให้ทีบ้านลำบากใจอยากจะสู้ด้วยตนเองก่อน

ขอบคุณครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #71620 โดย yomaster
เพราะว่า คุณชำระเป็นยอดขั้นต่ำ

มันเลยไปตัดต้นออกนิดเดียว นอกนั้นไปตัดดอกหมด

ถ้าอยากให้หมดเร็วๆ ก็ต้องจ่ายเข้าไปให้มากกว่าขั้นต่ำที่เขาแจ้งมาครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

8 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #71694 โดย mgere03

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91299 โดย mgere03
SCB เงินสด 57,256 บาท
First Choice เงินสด 52,558 บาท

****หยุดจ่าย สิ้นเดือนนี้เดือนแรกครับ****

แนวทางคือ หยุดจ่ายทุกบัญชี รอ แฮร์คัท (H/C)

***สิ่งที่กังวลใจมากที่สุดคือกลัวได้รับ..หมายศาลก่อน..H/C..
เพราะไม่อยากไปขึ้นศาลไม่อยากให้ทีบ้านลำบากใจอยากจะสู้ด้วยตนเองก่อน

ขอบคุณครับ

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91306 โดย consai
ยอดไม่เยอะ น่าจะ H/C ได้ไม่ยากครับ

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91311 โดย เหมียวยิ้มสู้
เราก็จะเริ่มหยุดทั้งหมดสิ้นเดือนนี้เหมือนกันค่ะ แต่เริ่มหยุดจ่ายของ first choice มา 2-3 วัน แล้ว

สู้ๆๆๆค่ะ :สู้ๆ:

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91312 โดย Jumperspy
รอ H/C ครับ แต่จะมีโทรทวงหนักนิดนึง 3 เดือน จนท ก็เสนอให้เองครับ หลังจากนี้ก็เก็บตังรอ

ผมยอด 52000 เหลือ 26000 = 50%

สู้ๆครับ

7 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #91313 โดย เหมียวยิ้มสู้
frist choice 3 เดือนเองหรอค่ะ ได้ส่วนลดไวจังค่ะ :)

7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #91726 โดย mgere03
หลังหยุดจ่าย

FC โทรมาทวงละ บอกให้จ่าย

ไทยพาณิช ยังเงียบ

เก็ยตังรอ

7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #91739 โดย LionZa
ยอดของคุณนี้เด็กๆ มากเลยครับ อิจฉาคนรู้ตัวก่อนจัง เรา 3 ล้านอัพ รออีกนิดจะเป็นไทยแล้ว
ตามแนวทางชมรมฯ อ่านกระทู่ มุกควายๆ การทวงนี้ดู แล้วคุณจะมีภูมิต้านทาน กำหนดเวลาให้พวกเขาโทรมาตามเวลาที่่เรากำหนด ถ้านอกเวลาจัดไปอย่าไปกลัว ขอให้โชคดี สู้สู้

7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #91757 โดย mgere03
ขอบคุณครับ

รีบเก็บเงิน รอ HC ก่อนหมายศาล

7 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #91822 โดย mgere03
อัพเดต 10/1/2560

FC หยุดจ่าย 2 งวด โทรมาเกือบทุกวัน แต่วันนี้ เสนอ ประนอมหนี้ แต่ปฏิเสธไป

SCB โทรมาครั้งแรก ถามว่าลืมจ่ายหรือเปล่า ตอบไปว่าไม่ลืมครับ แต่หมุนเงินไม่ทัน

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95641 โดย mgere03
ได้รับหนังสือ H/C แล้วครับ แต่ติดปัญหานิดหนึ่งครับ

ชื่อในใบแจ้งลดหนี้ ยังเป็นชื่อเก่าตอนที่สมัครบัตรครั้งแรก ไม่ทราบว่ามีผลอะไรไหมครับ (มีใบเปลี่ยนชื่อ)

ทางพนักงานแจ้งว่า มันเป็นฐานข้อมูลเก่า ยังโชว์ชื่อเก่าอยู่ครับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.586 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena