ขอปลดหนี้ด้วยคน !!!!!!

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106215 โดย Jomsoon12

Na99 เขียน: มา update หน่อย หลังจากหักคอจ่ายแล้วโดนยึดบ้าน ก็คอยเข้าไปเช็คในเวปว่าจะขายยัง อยาก
จะปิดแต่ยังไม่ได้ส่วนลดที่ต้องการ แต่ทีี่บ้านดันมาเห็นหมายศาลอีกแบงค์ที่จำนองไว้เพราะบ้านโดนยึด
แต่บ้านยังผ่อนอยู่ตลอดยังฟ้องมาอีก โดนที่บ้านว่าไปชุดใหญ่ ไม่อยากให้ที่บ้านเครียด

เลยปิดถอนคดีให้จบๆไป ค่อยโล่งหน่อย ไปถอนบังคับดคี ก็ลุ้นว่าบ่้านจะขายไปยัง เพราะโทรไปหานิติกร ก็เช็คไม่ได้ ข้อมูลก็เหมือนที่เราเข้าไปดูในเวปกรมบังคับดดี ที่ไมได้เอกสารเพราะ ทำงาน ตจว ไม่ค่อยได้เข้าบ้าน

พอไปถอนก็รอพักใหญ่เลย เพราะหาสำนวนไม่เจอ ลุ้นกันได้อีก ไปแต่เช้า เสร็จเที่ยงเพราะมัวหาสำนวน

เดือนต่อมาเจอ citi ผ่อนครบ 2 ปี ต้องปิดแล้ว ไม่งั้นบังคับอีกแน่ พอจะมีเงินเหลือกับได้ภาษีคืน ก็ปิดไปได้ 2 ตัวเลย แต่ถึงลดพอควรก็มีเวลาเก็บเงินปิด พอใจละ

ก็เหลือแต่ ktb อย่างเดียวละครับ น่าจะหมดหนี้ภายในปีหน้า ตัั้งแต่โดนยึดบ้านก็ไปไม่เป็นเลย เจออีกแบงค์ฟ้องมาอีก เครียดอยู่พอควร แต่ก็ผ่านมาได้ละครับ

สู้ๆกันครับ ทุกคน :สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ:

:bye: :bye:

เริ่มต้นมาพร้อมๆกัน สู้ๆนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.316 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena