สอบถามเรื่องประณีประนอมที่ศาล หนี้บัตรกรุงไทย

5 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #108688 โดย thida28
สวัสดีค่ะ ไปขึ้นศาลมาและเจอทนายฝ่ายโจทก์ รวมทั้งท่านอัยการได้ชี้แจงให้เข้าใจอีกรอบแล้ว พบว่า...
1. ทนายให้จ่ายขั้นต่ำ แต่คุณจ่ายเกินได้ โดยให้ปิดจบใน36งวด แต่หากไม่มีเงินพอให้ติดต่อกับฝ่ายประนอมหนี้เอง ซึ่งมีโอกาสได้ต่อเวลาจ่ายอีก
2. ตอนนี้เร่งทำอาชีพเสริมเพื่ช่วยตัวเองค่ะ
3.การอ่านกระทู้ของเพื่อนๆในกลุ่มนี้ ช่วยให้ดิฉันฉลาดและรอบคอบ แถมลดหนี้ได้ด้วย ขอบคุณมากๆค่ะ :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

4 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #112775 โดย Chalet

PADDY เขียน:

Ballfabre04 เขียน:

nukatae2525 เขียน: คุณ นกกระจอกเทศ ค่ะ
รบกวนอยากจะขอ file ตารางexcel คำนวณเงินต้น+ดอกเบี้ย เพื่อมาคำนวณยอดหนี้ของตัวเองค่ะ ส่งทาง e-mail. This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. ขอบคุณค่ะ

รบกวนขอด้วยครับ

เรียนคุณนกกระจอกเทศคะ

จะรบกวนขอตาราง excel คำนวณเงินต้น+ดอกเบี้ยด้วยคะ

ขอบคุณมากค่ะ

เรียนคุณนกกระจอกเทศคะ

จะรบกวนขอตาราง excel คำนวณเงินต้น+ดอกเบี้ย และถ้าหากมีตารางเกี่ยวกับการแยกหนี้ต่างไปที่จะเริ่มหยุดจ่ายหนี้ ขอรบกวนด้วยด้วยคะ 
This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.. ขอบคุณมากค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.319 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena