มือใหม่มากๆเครียดๆกับหนี้บัตรครับ รบกวนพี่ๆครู ช่วยแนะนำด้วยครับ

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93341 โดย golfvi

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #100414 โดย golfvi
หายไปนาน มาอัพเดท นะครับ หลังจากที่ติดบัตร ทั้งหมด 5 ใบ ยอดประมาณ 160,000 บาท ณตอนนี้ได้ทำการปิดไปแล้ว 4 ใบ เหลือใบสุดท้าย แต่เป็น ของ KTC มีหมายศาลมาแล้ว จะไปขุ้นศาล วันที่ 19 กพ .61 นี้ครับ อยากสอบถามว่า ทุกวันนี้ยังมี ตลาด KTC ที่มีส่วนลดวันไหนบ้างอะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.319 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena