ใครเคยพบปัญหาจ่ายเงินเกินไป ทาง First choice บางไหมคะ

7 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #86098 โดย mengkwang
คือพอดีดิฉัน ทำรายการปิดจบบัญชีกับทาง Frist Choice ตกลงกันไว้ 23000 จ่ายชำระก่อน 2000 บาท. แล้วอีกงวด 21000. แต่ด้วยความไม่รอบคอบของดิฉัน. งวดสุดท้ายดิฉันชำระไป 23000 ซึ่งความจริงต้องชำระแค่ 21000 บาท. (ยังเก็บสลิปการชำระไว้อยู่คะ)

โทรไปวันนี้ที่บริษัท เทรด. ติดต่อไม่ได้ ไม่แน่ใจเป็นวันหยุดเขารึเปล่า. เงินตั้ง 2000. เสียดายคะ.
ทาง First Choice เขาจะคืนเราไหมคะ ถ้าคืนจะใช้เวลากี่วัน

ไม่ทราบว่าท่านใดเคยประสบปัญหาแบบนี้ไหมคะ
ขอคำแนะนำด้วยคะ
ขอบคุณคะ
:cry2: :ไม่ยอม:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.296 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena