อยากทราบข้อมูลของธนาคารที่รับปิดหนี้อะค่ะ

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #88038 โดย Ice_labka
คือตอนี้เป็นหนี้บัตรเคดิตของกสิกรรวมๆแล้วก้ 70,000 กว่าบาทค่ะ เข้าระบบปรับปรุงหนี้อยู่ค่ะ โดยจ่ายบัตรละไม่เกิน1,000บาทต่อเดือน ดต่อยากปิดให้ไวกว่านี้เพราะรู้สึกว่ายอดหนี้ไม่ลดลงเลย อยากทราบว่าจะมีวิฟธีการแบบใดบ้างคะ :cry2:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #88041 โดย jackTs
.
วิธีแก้หนี้

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

หากคุณคิดจะรวมหนี้(Third way out) หรือวิธีที่ 3...ลองไปติดต่อที่ธนาคารออมสิน ในโครงการ"สินเชื่อไทรทองเอนกประสงค์"ดูสิครับ
อัตราดอกเบี้ยประมาณร้อยละ 7ต่อปี สามารถผ่อนระยะยาวได้ถึง 5-7ปี แต่บังคับให้ต้องมีผู้ค้ำประกันด้วย

www.gsb.or.th/products/loan/person/saitong.aspx

จะกู้ออมสินมาปิดบัตรเครดิต 3 ใบ จะดีไหมครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44362&Itemid=64#85460

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.325 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena