อยากจะยกเลิกการติดตามทาง hotmail เข้าโฮมเพจแล้วไม่ทราบกดตรงไหน

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4475 โดย Tumbetty
ขอโทษนะคะ อยากจะยกเลิกการติดตามทาง hotmail เข้าโฮมเพจแล้วไม่ทราบจะกดปุ่มยกเลิกตรงไหนค่ะ เพราะตอนนี้มีข้อความขึ้นเป็น 800 กว่าแล้วค่ะ อ่านไม่ทัน หา mail งานไม่เจอเลยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4477 โดย Pych

"Credit card is the path to the dark side. Credit card leads to eager. Eager leads to avarice. Avarice leads to debt. Debt leads to suffering and dark side."
Anakin.Debt

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

12 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #4479 โดย Nok2865
มันจะ Reple กลับเฉพาะเวลาที่คุณไปคลิ๊กติดตามกระทู้ต่างๆ(ปักธง) เท่านั้นค่ะ
แล้วจะตีกลับเฉพาะเวลาคุณโพส
ขณะนี้ คุณศิริพร โพสแค่ 2 กระทู้ มันก็จะขึ้นเท่านั้นเองค่ะ
มันเป็น mail spam ที่ไหนหรือเปล่าค่ะ ลองตรวจสอบดูนะคะ

มีแม่เหล็กอยู่ในหัวใจคุณ ซึ่งจะดึงดูดมิตรแท้
คือความไม่เห็นแก่ตัวและคิดถึงคนอื่นก่อน
เมื่อคุณเรียนรู้เพื่อจะอยู่เพื่อคนอื่น พวกเขาก็จะอยู่เพื่อคุณ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.325 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena