โดนขู่จะฟ้องแล้วนะ จริงหรือคะ

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #89518 โดย The chat
:sweat: 1. UOD ยอด. 40000 ให้ส่วนลด 35000 ผ่อนจ่ายเดือน 10000×3+5000 บอกไปว่าขอส่วนลดอีกไม่ให้และถ้าไม่จ่ายจ่ายเค้าร่างฟ้องแล้ว
2. CT ยอด140000 ให้ส่วนลด 60000 ต้องจ่ายทันที ถ้าไม่จ่ายจ่ายเค้าร่างฟ้องแล้ว
3. CT ยอด 3 บัตรรวมกัน เกือบ 8 หมื่น ให้ส่วนลด 35% เอง จะฟ้องแล้วมันบอก
4. TMB ได้จมแจ้งจากกฎหมาย ไม่มีโทรมาเลย
5. Cimb ได้จมแจ้งจากกฎหมาย ไม่มีโทรมาเลย
6. Uma นานๆโทรมาที ให้จ่ายขั้นต่ำ ไม่ส่วนลด
เค้าจะส่งฟ้องพร้อมกันมั่ย คะ หรือเราควรปิดตัวไหนก่อนดี หรือรอไปศาลแล้วจะได้ส่วนลดกว่านี้มั้ย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #89533 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=44894&Itemid=64#89430

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #89538 โดย The chat
รับทราบค่ะ ขอลยกระทู้นีิ้ ต้องทำยังงัยค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.352 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena