หยุดจ่าย UOB, City Bank, Umay

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99965 โดย jackTs

bermuda เขียน: ขอบคุณทุกท่านครับ

ตอนนี้ผมปิดบัตรหมดทุกใบแล้วครับ

ต่อไปคงมีวินัยในการใช้เงินให้มากที่สุดครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #100204 โดย nookitty
Replied by nookitty on topic หยุดจ่าย UOB, City Bank, Umay
bermuda เขียน:
ของผมนัดขึ้นศาล วันที่ 19 กพ 61 นี้แล้วครับ
แต่เคลียกันได้ก่อน เจ้าหน้าทีส่งเอกสารปิดบัญชีมาให้
แต่อ่านแล้วก็งงครับ เลยอยากทราบว่า เอกสารที่เจ้าหน้าที่ส่งมา ถูกต้องหรือป่าวนะครับ

พอดีอ่านแล้วเห็นบอกเป็นข้อตกลงปรับปรุงโครงสร้างหนี้ เลยไม่มั่นใจนะครับ

ดูแล้วถูกต้องครับ เป็น H/C ถ้าไม่แน่ใจ ก็ลองโทรไปเบอร์โทรที่ให้มาข้างท้ายนะครับ

คุณ Barcode910 ตอนนี้ UOB ว่ายังไงบ้างค่ะ ถ้าไม่มีจ่าย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #100209 โดย Barcode910
Replied by Barcode910 on topic หยุดจ่าย UOB, City Bank, Umay

nookitty เขียน:
คุณ Barcode910 ตอนนี้ UOB ว่ายังไงบ้างค่ะ ถ้าไม่มีจ่าย

ฟ้องแล้วครับ โดยประนอมหนี้ผ่อนขั้นบันได 12 เดือน โดยผ่อนเดือน 1- 11 เดือนละ 12000- 15000 บาท และเดือน 12 ที่เหลือทั้งหมด พร้อมดอกเบี้ย 13 % ถ้าไม่จ่ายก็โดนบังคับคดีซิครับ อาจโดนยึดบ้านยึดที่หรือหักเงินเดือนก็ว่ากันไป ผมก็จ่ายหักคอไปเรื่อยๆ จนว่าจะหมดหนี้ครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.389 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena