สู้ไม่ไหวก็ต้องหยุด กับหนี้ 3 แสนกว่า

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94248 โดย คิงโพแดง
อัพเดด
กรุงศรีโทรมาขู่ ว่าดอกไปเท่าไหร่แล้วเพราะว่าอยุดจ่ายตั้งแต่ธันวาคม 59 พยายามยกตัวอย่างให้จ่ายขั้นต่ำ พยายามหาทางช่วยให้ปรับโครงสร้างหนี้ อ้างศาลอ้างอะไรสารพัด เลยบอกว่าพยายามหาเงินอยู่ เราต้องบอกเขาไหมครับ ว่าขอส่วนลด หรือรอให้เขาเสนอมาเอง ไม่ต้องออกตัว...

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94249 โดย คิงโพแดง
อัพเดด
กรุงศรีโทรมาขู่ ว่าดอกไปเท่าไหร่แล้วเพราะว่าอยุดจ่ายตั้งแต่ธันวาคม 59 พยายามยกตัวอย่างให้จ่ายขั้นต่ำ พยายามหาทางช่วยให้ปรับโครงสร้างหนี้ อ้างศาลอ้างอะไรสารพัด เลยบอกว่าพยายามหาเงินอยู่ เราต้องบอกเขาไหมครับ ว่าขอส่วนลด หรือรอให้เขาเสนอมาเอง ไม่ต้องออกตัว.. :upset:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94250 โดย Ninggie_2002
ผมเพิ่งหยุดได้สองรอบเองครับ
แต่ของผม SCB โทมานานๆที ส่วน K Bank ไม่โทรเลยครับ
หนี้ผม 220,000 เก็บเงินยังไม่ได้ซักบาท
กลุ้มใจเหมือนกันครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena