มือใหม่กำลังหยุดจ่าย

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93422 โดย Janenisa

Hippocrite เขียน:

Janenisa เขียน: มาอัพเดทค่ะหลังหยุดจ่ายเดือนนี้เข้ารอบบิลที่4ค่ะ เราถามเรื่องส่วนลดกับfirstchoiceให้ส่วนลด40%แต่เราขอต่ออีกลุ้นๆค่ะว่าจะได้hcใบแรกป่าว

ค้าง 4 รอบบิล ลดตั้ง 40% ดีจังครับ (^_-)

ตอนนี้กำลังขอลดอีกแต่ไม่รู้จะได้ป่าวน่ะค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93431 โดย ben10

Janenisa เขียน:

Janenisa เขียน: มาอัพเดทค่ะหลังหยุดจ่ายเดือนนี้เข้ารอบบิลที่4ค่ะ เราถามเรื่องส่วนลดกับfirstchoiceให้ส่วนลด40%แต่เราขอต่ออีกลุ้นๆค่ะว่าจะได้hcใบแรกป่าว

ค้าง 4 รอบบิล ลดตั้ง 40% ดีจังครับ (^_-)

ตอนนี้กำลังขอลดอีกแต่ไม่รู้จะได้ป่าวน่ะค่ะ

Firstchoice กับ Dreamloan นี่เครื่อข่ายเดียวกันหรือป่าวครับ ?

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93432 โดย Janenisa

ben10 เขียน:

Janenisa เขียน:

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ

Firstchoice กับ Dreamloan นี่เครื่อข่ายเดียวกันหรือป่าวครับ ?

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93600 โดย Janenisa
ไม่ทราบมีใครเคยส่งเอกสารใบแจ้งหนี้ให้homeproดูป่าวค่ะเขาบอกให้ส่งไปเพราะทางกรุงศรีขอดูภาระหนี้ เขาจะได้เสนอส่วนลดที่เราขอได้ มีใครเคยส่งไหมค่ะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95559 โดย Janenisa
มีใครมีหนี้ธ.กรุงเทพไหมค่ะว่ามีนโยบายhcไหม วันนี้ทางสำนักฎหมายแจ้งว่าทาง ธ.ไม่มีนโยบายค่ะรยกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.339 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena