ไม่ไหวแล้วกับหนี้ 250,000

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92900 โดย Aida
สอบถามหน่อยค่ะ คุยกะยูเมะไว้ ยอดหนี้ทั้งหมด 42000 ที่เป็นยอดหนี้ปัจจุบัน ได้ยอดปิดจบที่ 10,000 เจ้าหน้าที่แจ้งว่า เอกสารไปรับที่สาขายูเมะ เพื่อทำการปิดจบได้เลย วันพรุ่งนี้ คืออยากแน่ใจว่า เชื่อถือได้มั้ยคะ เพราะกลัวว่าจะจ่ายไปแล้ว แล้วกลายเป็นว่า เรายังเป็นหนี้อยู่ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92915 โดย ดอกไม้สีขาว
Replied by ดอกไม้สีขาว on topic ไม่ไหวแล้วกับหนี้ 250,000
เขาให้ไปรับเอกสารนี่คะ
ไม่ได้ให้จ่ายเงินอย่างเดียว
คุณดูเอกสารแล้ว หากถูกต้องก็น่าปิดนะ
เพราะได้ส่วนลดเยอะมากเลย

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92931 โดย Aida

ดอกไม้สีขาว เขียน: เขาให้ไปรับเอกสารนี่คะ
ไม่ได้ให้จ่ายเงินอย่างเดียว
คุณดูเอกสารแล้ว หากถูกต้องก็น่าปิดนะ
เพราะได้ส่วนลดเยอะมากเลย

ขอบคุณคุณดอกไม้ขาวค่ะ อ่านเอกสารเรียบร้อย แล้วปิดไปแล้วค่า หมดหนี้สินไป 1 เจ้า เหลืออีก 4 สู้กันต่อไปค่ะ :ลั่ลล้า:

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92932 โดย ching100
เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมก็เคยมียอดหนี้ประมาณคุณ และก็ได้มาเจอเว็บนี้ จึงทำให้เป็นไท มาจนทุกวันนี้ ผมใช้เวลาปิด ปีนึงพอดี เพิ่งหมดหนี้ทุกสิ่งอย่างไปเมื่อสิ้นปีที่ผ่านมา

ตอนนี้ก็มีสติ ตั้งใจเก็บเงินหรือหารายได้เพิ่ม และอย่าสร้างหนี้เพิ่มนะครับ สู้ๆกันไปให้ผ่านพ้นไปได้

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92939 โดย Spmm
สู้ๆนะคะ ยอดนี้เราเท่าๆกันเลย ของเราวางแผนว่าจะปิดให้หมดในปีนี้ เก็บเงินรอH/C ค่ะ ใช้ความอดทน ปล่อยวาง มึนๆไปค่ะ ช่วง1-3เดือนแรก อดทนระยะสั้นเพื่ออิสระระยะยาว ของเราเข้ารอบบิลที่2แล้ว กำลังพยายามเก็บเงินให้ได้มากที่สุด ว่างๆเราก็เข้ามาอ่านในชมรม อ่านเยอะๆมีประโยชน์มากค่ะ คนอื่นปลดหนี้ได้เราก็ต้องทำได้เช่นกันค่าา :สู้ๆ:

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92948 โดย Aida

ching100 เขียน: เป็นกำลังใจให้นะครับ ผมก็เคยมียอดหนี้ประมาณคุณ และก็ได้มาเจอเว็บนี้ จึงทำให้เป็นไท มาจนทุกวันนี้ ผมใช้เวลาปิด ปีนึงพอดี เพิ่งหมดหนี้ทุกสิ่งอย่างไปเมื่อสิ้นปีที่ผ่านมา

ตอนนี้ก็มีสติ ตั้งใจเก็บเงินหรือหารายได้เพิ่ม และอย่าสร้างหนี้เพิ่มนะครับ สู้ๆกันไปให้ผ่านพ้นไปได้

ขอบคุณ คุณ Ching100 ค่า สู้ต่อไป อย่าได้หยุดยั้ง ลาก่อน พี่ยูจ๋า เมื่อตอนเย็น power buy ก็โทรมา แต่เราไม่ได้รับสาย เพราะขี่รถอยู่ค่ะ แต่ก็สู้ค่ะ อดทน อดทน อดทนค่ะ

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #92949 โดย Aida

Spmm เขียน: สู้ๆนะคะ ยอดนี้เราเท่าๆกันเลย ของเราวางแผนว่าจะปิดให้หมดในปีนี้ เก็บเงินรอH/C ค่ะ ใช้ความอดทน ปล่อยวาง มึนๆไปค่ะ ช่วง1-3เดือนแรก อดทนระยะสั้นเพื่ออิสระระยะยาว ของเราเข้ารอบบิลที่2แล้ว กำลังพยายามเก็บเงินให้ได้มากที่สุด ว่างๆเราก็เข้ามาอ่านในชมรม อ่านเยอะๆมีประโยชน์มากค่ะ คนอื่นปลดหนี้ได้เราก็ต้องทำได้เช่นกันค่าา :สู้ๆ:

ค่ะ คุณ Spmm สู้ต่อไป ตอนนี้นับได้หยุดมา 8 เดือน รอดูคุณ ๆ ทั้งหลายว่าใครจะโทรมาอีก

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93009 โดย Aida
ตอนนี้อยากรู้จังค่ะว่า power buy, aeon, firstchoice & promise
ใครจะฟ้องไวที่สุดค่ะ เราปิดได้ 1 เจ้าละ คือพี่ยู ตอนนี้ก็กะลังพยายามเก็บตังค์ค่ะ ลยอยากรู้ใครจะฟ้องก่อน
:sweat:

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93275 โดย Aida
วันนี้เฟิร์สช้อยส์โทรมา ยอดหนี้เรา 42342 ขอปิดงวดเดียว เหลือ 25000 เราบอกไหวที่ 10 เดือน รอผลอนุมัติอยู่ค่ะ

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา - 7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93312 โดย Aida

Aida เขียน: วันนี้เฟิร์สช้อยส์โทรมา ยอดหนี้เรา 42342 ขอปิดงวดเดียว เหลือ 25000 เราบอกไหวที่ 10 เดือน รอผลอนุมัติอยู่ค่ะ

วันนี้โทรเช็คอีกทีว่าเป็นของ เฟิร์สช้อยใช่มั้ย ถามไป ถามมา บอกว่าเป็นของ powerbuy บ. บอกเราว่า เฟิร์สช้อยไปเทคโอเวอร์ อย่างนี้ ถ้าเราเปลี่ยนใจ ยังไม่แฮร์คัท จะได้มั่ยคะ รบกวนผู้รู้แนะนำ หน่อยค่ะ

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93367 โดย consai
ยูเมะได้ส่วนลดเยอะมากครับ เจรจานานมั้ยกว่าจะได้ยอดปิดจบ ของผมยอด 9 หมื่นกว่า ตอนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าเลยครับ เคยเสนอมาล่าสุด 56000 ผมบอกไม่ไหว ตอนนี้ก็เงียบไป ไม่ติดต่อกลับมาเลย

7 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #93374 โดย Aida

consai เขียน: ยูเมะได้ส่วนลดเยอะมากครับ เจรจานานมั้ยกว่าจะได้ยอดปิดจบ ของผมยอด 9 หมื่นกว่า ตอนนี้ยังไม่มีความคืบหน้าเลยครับ เคยเสนอมาล่าสุด 56000 ผมบอกไม่ไหว ตอนนี้ก็เงียบไป ไม่ติดต่อกลับมาเลย

ของเราหยุด 8 เดือนค่ะ ถึงได้ยอดนี้มา ตอนนี้ก็รอเจ้าอื่นอยู่ เก็บตังต่อไป

7 ปี 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93577 โดย Aida
2 - 3 วันก่อน อีอ้อนโทรมา เสนอส่วนลดให้ เรามี 2 บัญชี อันแรก ยอด 15000 กว่า ๆ อีกอัน 30,000 กว่า บอกว่ามีส่วนบดให้ เหลือ 3 หมื่นกว่า ๆ 2 บัญชี รวมกัน ตอนนี้ก็เพิ่งเปลี่ยนงานค่ะ ไหงลดน้อยจัง รอว่าอยากจะได้ลดมากกว่านี้จัง เก็บตังต่อไปค่ะ :เฮ้อ:

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.463 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena