ภาระสูงเกินที่จะรับไหว กับหนี้ 1.4 ล้าน

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95307 โดย สุขอยู่ที่ใจ
มาเป็นกำลังใจให้คะ มาศึกษาอ่านข้อมูลกำลังจะเริ่มหยุดเช่นกันคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95514 โดย khunchainoi
วันนี้มี ของ ธนาคารนึง สีส้ม ให้อีกบริษัทเอาเอกสารมาให้เราเซนต์รับทราบยอดค้างชำระ เมื่อเอามาให้ผมดูผม ถามว่า มาจากที่ไหน เขาบอกว่า มาจากธนาคารสีส้ม ผมถามหาหนังสือมอบอำนาจดู ไม่มีให้ดู โทรหาหัวหน้า บอกเป็นตัวแทน มีหนังสือมอบอำนาจอยู่เดี๋ยวมาใหม่

ผมอยากรู้ครับว่าหนังสือรับทราบหนี้ เราไม่เซนต์ได้ไหม ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.340 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena