มือใหม่หยุดจ่ายหนี้มา 5-6 เดือนแล้ว ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93531 โดย ดุ๊กดุ๋ย
ดุ๊กดุ๋ย : หยุดจ่ายหนี้ของ บัตร U มา 5 เดือนแล้วค่ะ
ยอดหยุดอยู่ที่ 34,000 บ. ตอนนี้ อยู่ ที่ 39,000
และ FC ยอดหยุดที่ 14,000 ตอนนี้ประมาณ 17,000
ช่วงแรกๆ เคลียดมาก ทางพนักงานทวงหนี้ก็โทรมาตลอดจน หยุดรับสายทุกสาย จะ 3 เดือนแล้ว พอมาเจอเว็ปนี้มีกำลังใจขึ้น ตัดสินใจจะรับสายทุกสายที่โทรเข้า
ตอนนี้อยากปิดหนี้ให้มันจบไป. ด้วยความไม่มีเงินก้อนไปจ่ายเขา
#แอบหวัง H/C เยอะๆ
#ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93533 โดย Kigyakuza
สู้ๆนะคะ ขอให้กำลังใจกันค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93551 โดย Taeyong
สู้ๆนะเป็นกำลังใจให่เดินไปด้วยกันผมเกินล้าน

7 ปี 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #93569 โดย ดุ๊กดุ๋ย
วันนี้พลาดรับสายพี่ U รับไม่ทัน รอวันจันทร์แล้วกันค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.321 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena