ใครเคยปรับโครงสร้างหนี้กับKTCบ้างคะ

7 ปี 1 วัน ที่ผ่านมา #94136 โดย HH.s
เราอยากขอคำแนะนำเพื่อนที่มีหนี้บัตรKTC PROUD ,KTC Touch ยังไม่อยากขึ้นศาล ตอนนี้หยุดจ่ายได้ 2เดือนแล้ว ไม่รับสายKTC เลย อยากจบหนี้ตรงหนี้มาก เป็นหนี้ 2 บัตรนี้รวม 100,000 ค่ะ ทุกวันนี้เครียดมาก

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 10 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #94155 โดย Kigyakuza
ใจเย็นๆค่ะ อ่านกระทู้ปักหมุดก่อนเลย ค่อยๆคิดแก้ปัญหาค่ะ อดทนสู้ๆ หนี้สร้างมานานสะสมมานาน ต้องใช้เวลาสะสางค่ะ ค่อยๆอ่านทำความเข้าใจไปค่ะ :สู้ๆ:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

7 ปี 9 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #94157 โดย HH.s
วันนี้รับสายKTC แล้วลองพูดไปว่าขอปรับโครงสร้างได้ไหม เค้าบอกรอตามขั้นตอนค่ะ พอถามขั้นตอนอะไรเค้าก็เงียบ บอกแค่โทรตามหน้าที่ แต่รู้สึกโล่งไป1วันที่ไม่ต้องหนี กล้ารับสายสักทีค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.310 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena