เริ่มเดินทางปลดหนี้ 6 หมื่นกว่าด้วยเเนวทางของเว็ป

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94143 โดย daybearing
ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต 3 ใบ

เทสโก้ โลตัส วีซ่า. ยอดหยุด 37113.16 หยุด ก.พ 60
กรุงศรี . First Choice ยอดหยุด 27660 หยุด ก.พ 60
อิออน ยอด 17803 ยังจ่ายขั้นต่ำ

ตอนนี้โทรตามทุกวันเลยครับขอคำเเนะนำหน่อยครับฟังดูเเล้วอาจจะไม่เยอะครับผมอยากจะปลดหนี้ที่ตัวเองสร้างด้วยเเนวทางของเว็ปเลยอยากจะขอคำเเนะนำหน่อยครับ ว่า เทสโก้ โลตัส วีซ่า.เเละ fc ดอกเบี้ยเดินเร็วใหมครับเเละฟ้องเร็วใหมครับขอบคุณสำหรับคำเเนะนำครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94144 โดย daybearing
มาเเล้วเจ้าเเรกของเดือน เทศโก้ มาครั้งนี้ผู้ชาย เเต่ยังพูดดีอยู่ครับบอกให้หามาจ่ายอย่างเดียว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94146 โดย daybearing
ในรอบ 2 เดือนผมยังเก็บเงินไม่ได้เลยรอบบิล3มาเเล้ว จะทำยังไงดีครับค่าใช้จ่ายเยอะครับ ขอเเนวทางหน่อยครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94180 โดย TongPilot
:สู้ๆ: :สู้ๆ: :สู้ๆ: สู้ๆ อย่างเดียวครับ เป็นอีกกำลังใจครับ ถ้ามีโอกาศเก็บเงินได้สักก้อน ไว้รอเค้าเสนอยอดที่เราสามารถรับได้ไปจ่าย น่าจะดีกว่าครับ ^^ ^^

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94181 โดย daybearing
ขอบคุณครับ คุณ TongPilot ผมยังหวั่นๆกลัวเก็บไม่ทันเพาะอ่านมาหลายกะทุ็เห็นเครือกรุงศรีฟ้องเเล้วมากครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94183 โดย daybearing
อัพเดจ วันนี้ โทร มาทุกเจ้าเลยครับเเต่ยังไม่มีเจ้าใหน เสนอมาเลยมีเเต่ให้หามาจ่าย พูดจายังดีอยู่ครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94225 โดย daybearing
ขอดูกรณีตัวอย่างของ เทศโก้ เละFC สำหรับท่านที่ได้เเฮคัทกลับสองบัตรนี้รบกวนเเนะนำผมหน่อยครับ :pray:

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94227 โดย Kigyakuza

daybearing เขียน: ขอดูกรณีตัวอย่างของ เทศโก้ เละFC สำหรับท่านที่ได้เเฮคัทกลับสองบัตรนี้รบกวนเเนะนำผมหน่อยครับ :pray:

ลองหาดูในกระทู้ต่างๆนะคะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ ของเราเข้าเดือนที่3 ยังถือว่าแค่เริ่มต้นเหมือนกันค่ะ เก็บเงินไม่ได้สักที สู้ๆกันต่อไปค่ะ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94229 โดย daybearing
ขอบคุณครับ Kigyakuza สู้ไปพร้อมกันครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94230 โดย TongPilot
o_) o_) สู้ๆครับ ผมก็จะมีโครงหารหยุดจ่ายเช่นกัน ครับ คิดว่าจะเริ่มเดือน หน้านี้เลย 555+ ไม่ไหวแล้ว จ่ายเยอะ ต้นแทบจะไม่ลด แถมโดนหักดอกเบี้ยไป เกือบครึ่ง แล้วเมื่อไร หนี้จะหมด ผมยอมเสียประวัติ เพือจะได้มีชีวิต ที่ดีกว่า ดีกว่า ยอมเป็นคนเสียประวัติด้านการเงิน ดีกว่าเราไม่มีเงินเก็บสักก้อนเดียว ครับ :ไม่ยอม: :ไม่ยอม:

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94231 โดย daybearing

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94232 โดย AlexanderErk
เทสโก้ฟ้องเร็วครับ 1 ปีก็ฟ้องแล้ว ให้ยอดลดไม่เยอะเท่าไร ตอนนั้นผมหนี้ 7 หมื่น เหลือ สี่หมื่นปลายๆแต่ให้จ่ายทีเดียว ผมไม่มีก็เลยปล่อย ฟ้องศาลจะครบ 1 ปีแล้ว ยังไม่ได้จ่ายอะไรเลยสักงวด เพราะยังไม่มีงานทำ ไม่รู้จะมายึดทรัพย์เมื่อไร แต่ก็ไม่มีอะไรให้ยึดหรอกถ้ามา ลองอ่านกระทู้เก่าไปเรื่อยๆครับ คนส่วนใหญ่จะกังวลเพราะไม่อ่านกระทู้เก่าๆ และแนวทางกัน

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94263 โดย daybearing
เทสโก้ฟ้องเร็วครับ 1 ปีก็ฟ้องแล้ว ให้ยอดลดไม่เยอะเท่าไร ตอนนั้นผมหนี้ 7 หมื่น เหลือ สี่หมื่นปลายๆแต่ให้จ่ายทีเดียว ผมไม่มีก็เลยปล่อย ฟ้องศาลจะครบ 1 ปีแล้ว ยังไม่ได้จ่ายอะไรเลยสักงวด เพราะยังไม่มีงานทำ ไม่รู้จะมายึดทรัพย์เมื่อไร แต่ก็ไม่มีอะไรให้ยึดหรอกถ้ามา ลองอ่านกระทู้เก่าไปเรื่อยๆครับ คนส่วนใหญ่จะกังวลเพราะไม่อ่านกระทู้เก่าๆ และแนวทางกัน

ขอบคุณครับผมนั่งอ่นทุกวันเเต่ไม่เคยเจอเคสของโลตัสเเละ FC เลยครับตอนี้เข้ารอบบิลที่3เเล้วเริ่มกังวน

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94264 โดย daybearing
ท่านใหนมีความรู้เรื่องเคสของ บัตรโลตัสใหมครับ คือบัตรโลตัสผม เปิดใช้มายังไม่ถึงปีเเล้วหยุดจ่ายไม่ทราบว่าจะเเฮคัสได้ใหมครับ ขอคำเเนะนำหน่อยครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94266 โดย daybearing
เข้ามาอัพเดจ วันนี้ โลตัส โทรมาบอกจะดึงเพื่อรอส่วนลดหรอไม่มีนโยบายเพาะบัตคุณเปิดยังไม่ถึงปีให้หามาจ่ายขั้นต่ำ 3901 บาทผมบอกยังไม่มี เขาก็ บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเเล้วก็วางไป :เฮ้อ:

ส่วน FC โทรมาให้จ่ายขั้นต่ำ1510 เพื่อเดินบัญชี เพาะรอบบิล 3 เเล้ว ทั้ง 2 ใบ :cry2:

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94275 โดย daybearing
อัพเดจครับ วันนี้โทรถล่มทุกเจ้าจนเเทบเป็นลมเลยครับ เพาะถึงรอบบิลที่ 3 เเล้ว ปวดหัวกะคนทวงหนี

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94277 โดย AlexanderErk
ใจเย็นๆครับ HC หลายๆคนไม่มาในบิลที่ สาม หรือ สี่ ต้องรอหนี้เน่าสุดๆ สัก 6 เดือน ก็ได้ล่ะ ส่วนผมตอนนี้นี้ อีอ้อน รอบสุดท้ายเหมือนกัน เกาะติดสุดๆ สลัดไม่ออกสักที แต่ยังไงก็จะปล่อย เพราะดันทุรังไปก็พาตัวเองไปพังอีก ปล่อยให้ฟ้องดีกว่า

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94290 โดย daybearing

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94291 โดย daybearing
ล่าสุด เครือกรุงศรี ทั้งสองใบโทรมาบอกให้จ่ายก่อน 18 พค นี้ไม่งั้นจะส่งเรื่อง ผมบอกกำลังหาตังอยู่ใจๆนะครับ เเต่ที่จริงพึ่งเก็บตังได้เเค่ 1 พัน บาท จะทันเเฮคัทสักใบใหมน้อเครียดจังครับ

6 ปี 11 เดือน ที่ผ่านมา #94294 โดย AlexanderErk
ตัดเรื่อง HC ออกไปก่อนครับ ที่ต้องทำคือเก็บเงิน HC ทำตอนไหนก็ได้ ยิ่งนานหนี้ยิ่งเน่า ยิ่งเน่ายิ่งลดเยอะ
อ่านกระทู้เก่าๆดูครับ แนวทางมีหลากหลาย

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.648 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena