ใครมีประสบการณ์หยุดชำระเจฟินเทคบ้างคะ

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95568 โดย nootan
สวัสดีสมาชิกชาวยิ้มสู้หนี้ทุกท่านค่ะ

พอดีวันนี้มีพนักงานจากสินเชื่อเจฟินเทคโทรมาทวงหนี้ค่ะ

เราได้หยุดชำระไปเข้ารอบบิลที่ 3 แล้ว เค้าบอกว่าจะทำเรื่องฟ้องแล้วค่ะ

ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับสินเชื่อตัวนี้รบกวนเข้ามาแชร์หน่อยนะคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #95765 โดย nootan
ใครหยุดจ่ายเจฟินเทคบ้างเข้ามาเมาท์กันหน่อยค่ะ

ล่าสุดคุณเจ้าหนี้ที่รักโทรมาอีกแล้วค่ะ หลังจากเงียบไปหลายวัน

บอกให้จ่ายเข้าไปงวดนึงก่อน เราบอกว่ายังไม่มีค่ะ

เจ้าหนี้ที่รักบอกว่างั้นรอคุยกันในศาลเลยนะคะ วางสายไป

คิดในใจรอบที่แล้วก็บอกว่าจะฟ้องแล้วนะคะ

ไม่เห็นฟ้องสักทีหล่ะคะ

คุณเจ้าหนี้ที่รักพูดจาไม่ค่อยดีและ เป็นสุภาพสตรีที่เสียงแหลมทะลุแก้วหูมากค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.290 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena