จะหยุดจ่ายดีไหม

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95933 โดย Louis1990
เป็นหนี้บัตร
เฟริสช้อย 60000 จ่ายเดือนละ 2090 บาท ผ่อน 45 เดือน พึ่งจ่ายไปได้เดือนแรก หยุดจ่ายเก็บเงินรอ hair cut ดีกว่าไหมคับ
TMB ยอด89000 จะหยุดจ่ายหรือ ขอปรับโครงสร้างหนี้กับธนาคารดีครับ
tmb กี่เดือนถึงจะฟ้อง ถ้าขอส่วนลดจะได้ไหมครับ
เงินเหลือเก็บ 4000 บาทต่อเดือนหักจ่ายค่าบัตรแล้ว

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95955 โดย chanisorn
Replied by chanisorn on topic จะหยุดจ่ายดีไหม
ถ้าในช่วง 3 ปีนี้ไม่คิดจะกู้ซื้อบ้านหรือกลัวเสียเครดิต ก็หยุดไปทั้งหมด เก็บเงิน แฮร์คัต ลดหนี้
สัก 50 % น่าจะดีค่ะ อย่าลืมเก็บเงินไว้รอ ช่วงโปรโมชั่นด้วยนะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #95972 โดย Louis1990
Replied by Louis1990 on topic จะหยุดจ่ายดีไหม
จากที่อ่านของ tmb ไม่มีส่วนลด กลัวหนี้จะเพิ่มเยอะ ถ้าปรับโครงสร้างของ tmb และหยุดจ่ายเฟริสช้อยแบบนี้ดีไหมครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.296 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena