สักตั้งกับหนีบัตรเคดิต

5 ปี 10 เดือน ที่ผ่านมา #102751 โดย takaru
อัพเดต 25/5/61
วันที่รอคอยก็มาถึง ปิดได้เรียบร้อย 2 บัตร ของค่าย city bank
(จากยอด 5x,xxx เหลือ 25,xxx)
ขอบคุณสมาชิกในกลุ่มที่ให้คำแนะนำ/แนวทางการปิดหนี้
หลังจากนี้รอยอดปิด สวยๆในบัตรต่อไป
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104546 โดย takaru
ถึงคราวได้หมายศาลใบแรกกรุงศรีฯ ยอด 36,xxx
หยุดจ่ายมา 8 เดือน ใครมีประสบการณืกรุงศรีขอคำแนะนำหน่อยคับ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104554 โดย ยิ้มอ่อน
Replied by ยิ้มอ่อน on topic สักตั้งกับหนีบัตรเคดิต

takaru เขียน: อัพเดต 25/5/61
วันที่รอคอยก็มาถึง ปิดได้เรียบร้อย 2 บัตร ของค่าย city bank
ขอบคุณสมาชิกในกลุ่มที่ให้คำแนะนำ/แนวทางการปิดหนี้
หลังจากนี้รอยอดปิด สวยๆในบัตรต่อไป

ดีใจด้วยนะคะ

ขอสอบถามนิดนึงค่ะ ไม่ทราบว่าของ citi หยุดกี่เดือนคะถึงได้ h/c ยอดสวยขนาดนี้ เรามี citi cash back กับ ready credit ตอนหยุดจ่าย 2บัตรรวมกันประมาณแสนห้ากว่าๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

5 ปี 8 เดือน ที่ผ่านมา #104593 โดย takaru

ยิ้มอ่อน เขียน:

takaru เขียน: อัพเดต 25/5/61

ดีใจด้วยนะคะ

ขอสอบถามนิดนึงค่ะ ไม่ทราบว่าของ citi หยุดกี่เดือนคะถึงได้ h/c ยอดสวยขนาดนี้ เรามี citi cash back กับ ready credit ตอนหยุดจ่าย 2บัตรรวมกันประมาณแสนห้ากว่าๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

หยุดมาประมาณ 10 เดือนคับ แรกๆก็เสนอส่วนลดมาไม่เยอะ เลยปฏิเสษไป ต่อมาเปลี่ยนบริษัทท้วง ซึ่งที่ใหม่นี้พนักงานคุยง่ายเลยได้ยอดลดสวยงาม พอรับได้คับ เลยได้ปิด

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.465 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena