ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 2 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา #96732

• a12
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ a12
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
  • Thank you received: 1
ผมหยุดจ่ายไป ประมาณ มีนา 59 ประมาณ 1 ปี 6 เดือน หมายศาลมาแล้ว
ยอดรวมฟ้อง 227,xxx บ. ยอดค้าง ประมาณ195,000 บ.

ขอคำแนะนำ ควรเตรียมข้อมูลอะไร หรือ ทำยอมหน้าศาล ตอนนี้ไม่มีเงินก้อนที่จะปิดจบได้

** กำลังไล่อ่านเคสต่างๆ เพื่อเป็นแนวอยู่ครับ :wake:
แก้ไขล่าสุด: 2 สัปดาห์ 2 วัน ที่ผ่านมา โดย a12.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: Akung2528

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 2 สัปดาห์ 1 วัน ที่ผ่านมา #96737

• atcharos
  • รูปประจำตัวของ atcharos
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 54
  • Thank you received: 4
ขอตามด้วยคนนะคะ ของเราค้างมา 4 งวดแล้วค่ะ ตอนนี้ยูเมะเงียบไม่ติดต่อมาเลย ไม่รู้ว่าจะดำเนินการอะไรบ้าง
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 2 สัปดาห์ 5 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #96753

• padungkij
  • รูปประจำตัวของ padungkij
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 14
Umay+ ของผมนี่หยุดจ่ายไป 1 เดือน โทรมา 4 เวลาเลย เช้า บ่าย เย็น ทุ่มครึ่ง :No:

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 2 สัปดาห์ 3 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #96763

• deviilpop
  • รูปประจำตัวของ deviilpop
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 16
  • Thank you received: 2
ผมหยุดจ่ายไป 2 รอบบิลละ เสนอส่วนลดยอดปิดบัญชีมาละ ไวมาก แต่ไม่มีตัง :cry2: :cry2:

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #96800

• kade
  • รูปประจำตัวของ kade
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 10
ของเราก้อมีหมายศาลมาเหมือนกัน..แต่อยากจ่ายให้หมดไม่อยากไปศาล เพราะหมายศาลไม่มีเบอร์ให้ติดต่อกลับอ่ะ

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #96836

• storydaisy
  • รูปประจำตัวของ storydaisy
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 5
ก่อนหมายศาลมา มีจดหมายประมาณว่าถ้าไม่จ่าย จะยื่นเรื่องให้บริษัททวงหนี้เอกชนไหมครับ

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 1 สัปดาห์ 4 วัน ที่ผ่านมา #96860

• a12
  • รูปประจำตัวของ a12
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 2
  • Thank you received: 1
ผมมีเสนอ ส่วนลด ช่วง 6 เดือน หลังจากนั้น เงียบ ครบ 1.5 ปี หมายศาลมาเลย ครับ

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 1 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #96883

• Nutterrier
  • รูปประจำตัวของ Nutterrier
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
เราก็หยุดจ่ายมา สามงวดแล้วค่ะ
โทรจิกมากเลย แต่ยังไม่มีจ่ายเลยค่ะ :No:

ขอคำแนะนำ umay+ หมายศาลมาแล้ว นัด 5 ตค 60 ต้องเตรียมตัวหรือข้อมูล ยังไงบ้างครับ 1 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #96902

• jaja
  • รูปประจำตัวของ jaja
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 38
  • Thank you received: 3
สรุปเป็นไงบ้างค่ะ ยอมหน้าศาลหรือยัง
แต่ของเราเซ็นยินยอมหน้าศาล ผ่อนเดือนล่ะ1000 *36 งวด
ยอมเซ็นแบบมึนๆ
ลืมคิดเรื่องขอH/C
ไม่รู้ว่าหลังจากนี้จะสามารถขอH/Cได้ไหม
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.589 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 800 บุคคลทั่วไป และ 7 สมาชิก ออนไลน์
  • siratirange
  • takaru
  • kasamol4472
  • Muzzy
  • naserdell
  • nladiez
  • One

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :