ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

เป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลกี่เด​ือนถึงจะฟ้องร้องครับ 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #96744

• sitnagus
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ sitnagus
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 6
ผมเป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลและบัตรเคดิต กี่เดือนถึงมีการฟ้องร้องครับ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลกี่เด​ือนถึงจะฟ้องร้องครับ 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #96745

• takaru
  • รูปประจำตัวของ takaru
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 51
  • Thank you received: 1
แล้วแต่ธนาคารคับ เพราะแต่ละที่ไม่เหมือนกัน
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

เป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลกี่เด​ือนถึงจะฟ้องร้องครับ 1 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #97500

• sitnagus
  • รูปประจำตัวของ sitnagus
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 6
up date ครับ วันนี้ธนาคาร CIMB โทรมาเสนอลดหนี้ให้ แต่ผมตอบไปว่าไม่มี ทางCIMB บอกว่าจะรีบฟ้องร้องครับ ทำอย่างไรดีครับ เรื่องจะถึงทางบริษัทมั้ยครับ

เป็นหนี้สินเชื่อส่วนบุคคลกี่เด​ือนถึงจะฟ้องร้องครับ 1 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #97516

• ReFreshZzz
  • รูปประจำตัวของ ReFreshZzz
  • สิบโท
  • จำนวนโพสต์: 58
  • Thank you received: 11
รบกวนอ่านกระทู้ปักหมุด เพื่อทำความเข้าใจ ในหลายๆ เรื่องนะครับ
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.156 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 699 บุคคลทั่วไป และ 2 สมาชิก ออนไลน์
  • สุขอยู่ที่ใจ
  • siratirange

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :