ชมรมหนี้บัตรเครดิตและสินเชื่อส่วนบุคคล

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ
  • หน้าที่:
  • 1

กระทู้: แต่งงานจดทะเบียนหลังจากโดนฟ้องคดีบัตรเครดิตสิ้นสุดไปแล้ว มีผลกับคู่สมรสไหมค่ะ (สามีเป็น

แต่งงานจดทะเบียนหลังจากโดนฟ้อง​คดีบัตรเครดิตสิ้นสุดไปแล้ว มีผลกับคู่สมรสไหมค่ะ (สามีเป็น 1 สัปดาห์ 6 วัน ที่ผ่านมา #96792

• sandee007
  • ( สมาชิก )
  • รูปประจำตัวของ sandee007
  • สิบตรี
  • จำนวนโพสต์: 1
สวัสดีค่ะ

รบกวนสอบถามค่ะ..ดิฉันอยู่ในขั้นตอนตามยึดทรัพย์จากคดีบัตรเครดิตค่ะ ผ่านมาแล้ว 4 ปี (ยังไม่ได้ชำระหนี้ให้เจ้าหนี้สักราย) เมื่อต้นปีที่แล้วได้แต่งงานจดทะเบียนกับข้าราชการ จะมีผลอะไรกับคู่สมรสไหมค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้

แต่งงานจดทะเบียนหลังจากโดนฟ้อง​คดีบัตรเครดิตสิ้นสุดไปแล้ว มีผลกับคู่สมรสไหมค่ะ (สามีเป็น 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา #96810

• นกกระจอกเทศ
  • ( ผู้ดูแลระบบ )
  • รูปประจำตัวของ นกกระจอกเทศ
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 4856
  • Thank you received: 2241
sandee007 เขียน:
รบกวนสอบถามค่ะ..ดิฉันอยู่ในขั้นตอนตามยึดทรัพย์จากคดีบัตรเครดิตค่ะ ผ่านมาแล้ว 4 ปี (ยังไม่ได้ชำระหนี้ให้เจ้าหนี้สักราย) เมื่อต้นปีที่แล้วได้แต่งงานจดทะเบียนกับข้าราชการ จะมีผลอะไรกับคู่สมรสไหมค่ะ

กฏเกณฑ์ การอายัด(ยึด)ทรัพย์สิน ภายในบ้านของจำเลย(ลูกหนี้)
*** อยู่ในด้านล่างสุดของกระทู้ ***
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=7&id=2194&Itemid=64#2194

ความรู้ต่างๆ มีอยู่ในนี้หมดแล้ว

www.debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&catid=7&Itemid=64&view=category&limitstart=0&limit=20

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
แก้ไขล่าสุด: 1 สัปดาห์ 5 วัน ที่ผ่านมา โดย นกกระจอกเทศ.
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
  • หน้าที่:
  • 1
ผู้ดูแล: พี่ลี
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.180 วินาที
Share on facebook

ค้นหาในกระทู้

คำสำคัญ

เปลี่ยนธีมสีของเว็บบอร์ด

Template
mod by JoniJnm.es

Login เข้าระบบ

เรามีคน Online

เรามี 789 บุคคลทั่วไป และ 7 สมาชิก ออนไลน์
  • siratirange
  • takaru
  • kasamol4472
  • Muzzy
  • naserdell
  • nladiez
  • One

ครบเครื่องเรื่องผู้บริโภค

You are here  :