ผมพึ่งมาใหม่ เป็นหนี้บัตรเครดิตกสิกรไทยอยู่ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97085 โดย tayaty
ตอนนี้ผมเป็นหนี้บัตรเครดิต กสิกรไทยอยู่ 48,000 บาทครับ แล้วผมต้องการปิดบัตร แต่ทางธนาคารบอกว่าถ้าจะปิดบัตร ต้องจ่าย เกือบ 49,000 บาทครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ ว่ามีแนวทางไหน ที่สามารถผ่อนพันหรือจ่ายเงินคืนไม่ต้องเยอะมากครับ แต่ก่อนผมก็จ่ายแบบขั้นต่ำมาโดยตลอด จนกระทั่งไม่ไหวจ่ายแล้วไม่ลดลงเลยครับ :cry2:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97092 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena