รายจ่ายเกินเงินเดือน

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97285 โดย Tarkung22
ขอคำปรึกษาหน่อยคับ :cry2: คือปัญหาตอนนี้ เงินที่ต้องจ่ายแต่ละเดือนมันเริ่มจะเกินเงินเดือนแล้วคับ เลยคิดว่าอยากจะหยุดจ่ายอิออนไว้สัก 6 เดือนอะคับ รอโบนัสออก ผมก่อจะทำการปิดยกเลิกบัตรอ่าคับ ไม่ทราบว่าผมต้องเจอกับอะไรบ้าง โทรสอบถามกับทางพนักงานแล้ว เค้าก่อไม่ยอม ให้เราจ่ายไปก่อนสักเดือน แต่ก่อยังไมาพอจ่ายยุดี :cry2: แล้วผมต้องติดบูโรมั้ยคับ ล้วตะติดนานแค่ไหนคับ ขอบคุณคับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97294 โดย chanisorn
คุณควรอ่านศึกษาก่อน ว่าจะใช้แนวทางไหน ถ้าหยุด ก็เก็บเงินเท่าที่จะทำได้
พอได้ส่วนลด 50 % ก็ปิดเลย จะห่วง เครดิตบูโรเพื่ออะไร ถ้าวางแผนจะกู้ในอนาคต
หลังปิด 3 ปีก็หลุดแล้วค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97297 โดย Anderton
อ่านกระทู้เยอะๆครับ ดุว่าเราเหมาะกับเวย์ใหน

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.337 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena