ทำปรับโครงสร้างหนี้ไปแล้ว สามารถหยุดจ่ายเพื่อทำ H/C ได้หรือไม่ครับ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97360 โดย antza
ทำปรับโครงสร้างหนี้ไปแล้ว สามารถหยุดจ่ายเพื่อทำ H/C ได้หรือไม่ครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97365 โดย jackTs

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97379 โดย สุขอยู่ที่ใจ
ตอนนี้ทางดิฉันก็หยุดจ่ายปรับโครงสร้างหนี้ซิติแบงค์เข้างวดที่2แล้ว หลังจากที่จ่ายมาประมาณ 7งวดแล้ว
จ่ายไม่ไหวจริงๆ จะมาแจ้งข่าวต่อไปนะคะ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98086 โดย Ebumohsu
เหมือนกันครับ ทำปรับปรุงไปหลายใบหยุดจ่ายเดือนที่ 3-4 ละครับ
เปนยังไงไว้มาบอกต่อครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.401 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena