ขอคำแนะนำหน้อยครับ

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97373 โดย sitnagus
ตอนนี้ธนาคาร CIMBได้ส่งจดหมายมาที่บ้าน บอกเป็นทนายบอกให้ใช้หนี้ที่ค้างไว้ จะทำอย่างไรดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97392 โดย jackTs
.
คุณตั้งกระทู้ใหม่ครั้งนี้ เป็นครั้งที่สองแล้วนะครับ

กระทู้แรกเริ่มของคุณอยู่ในกระทู้นี้ครับ (คุณตั้งกระทู้แรกเมื่อ 3สัปดาห์ที่แล้ว)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=45483&Itemid=64#96744

แล้วหลังจากนั้น คุณก็ไปตั้งกระทู้ใหม่ถามอีก โดยที่ผมก็ได้เตือนและขอความร่วมมือแบบดีๆไปแล้วนะครับ
อยู่ในกระทู้นี้ไง...คุณจำได้ไหม? (กระทู้ใหม่ที่คุณตั้งไปเมื่อ 2สัปดาห์ที่แล้ว)
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=45506&Itemid=64#96947

ผมจะไม่เตือนอีกแล้วนะครับ หากคุณยังตั้งกระทู้ใหม่ไปเรื่อยๆแบบนี้อีก

ผมจะยกเลิกสถานะความเป็นสมาชิกของคุณทันที

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ แต่ถ้าอยากจะถามอะไร กรุณาไปถามต่อจากกระทู้เดิมของตนเอง
ถ้าเรื่องแค่นี้ขอกันไม่ได้ ผมก็มีความจำเป็นต้อง"แบน"ความเป็นสมาชิกของคุณออกไปจากชมรมฯแห่งนี้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97406 โดย sitnagus
ขอโทษนะครับ ที่ถามแบบนี้ เพราะไม่เคยมีประสบการณ์แบบนี้ครับ และต้องขออภัยนะครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.317 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena