สอบถามเรื่องการกรอกเอกสารปรับปรุงโครงสร้างหนี้

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97646 โดย pond09
เรียนถามสมาชิกครับ

1.เป็นหนี้บัตรเครดิตของทหารไทย4หมื่นกว่า ไมไ่ด้จ่ายมา 3งวด จะปรับปรุงโครงสร้างหนี้ เจ้าหน้าที่ส่งเอกสารมาให้กรอก ตรงช่องชื่อผู้ติดต่อเพื่อติดตามการทวงถาม (ไม่อยากให้ที่บ้านรู้) ไม่ต้องใส่จะได้ไหมครับหรือใส่เป็นชื่อเราจะได้ไหม

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97650 โดย ReFreshZzz
อ่าน กระทู้ ในห้องรู้ทันกฏหมายหนี้ ก่อนนะครับ เกี่ยวกับสัญญานรก
ก่อนที่คุณจะตัดสินใจทำ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #97676 โดย Louis1990
เป็นหนี้บัตรเครดิต TMB เหมือนกัน อยากทราบปรับโครงสร้างหนี้ธนาคารคิดดอกเหลือกี่% ครับ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.324 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena