หยุดจ่ายมา 4 เดือน หนี้10ใบ ล้านกว่า จะใช้วิธี Hair cut แต่เก็บเงินไม่ทันแน่ๆ ภายใน 6-12 เดือน ทำไงดี

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #97946 โดย Ebumohsu
ถ้าเกบเงินไม่ทันเขามีข้อเสนอมาก็ต้องเลื่อนจ่าย
แบบนี้คงโดนฟ้องศาลเกือบทุกใบ แล้วคงต้องทำประนอมหนี้
ประนอมเกือบทุกตัวถ้าจ่ายไม่ไหวแย่หนัก
ทำไงดี ไม่ให้โดนฟ้องศาลบางตัวก็ยังดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #97948 โดย jackTs
.
รบกวนช่วยไปโพสต์ถาม

ต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเองด้วยครับ

กระทู้เดิมของคุณที่เคยตั้งเอาไว้ในครั้งก่อน อยู่ในนี้ครับ
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=45568&Itemid=64#97492

1คน ต่อ 1กระทู้ เท่านั้น ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=8062&Itemid=64#12130

วิธีค้นหากระทู้ของตัวเอง

ปล.ที่นี่ไม่ได้ห้ามถามนะครับ

แต่ขอความกรุณาให้ไปถามต่อจากในกระทู้เดิมของตัวคุณเอง

ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #97949 โดย Ebumohsu

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.376 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena