ไปศาลบัตร KTC มาวัันแรก มึนๆ งงๆ กับเจ้าหน้าที่ศาล ขอเล่าประสบการณ์

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98846 โดย chairat
เรียนพี่นกกระจอกเทศ ข้อมูลในรูปภาพ เป็นจำนวนต้นเงิน 78,347.29 บาทครับ

ผมจะกลับไปคำนวณใหม่และส่งรูปภาพอีกทีนะครับ / ขอบพระคุณอย่างมากครับ พี่นกกระจอกเทศ และ k.ReFreshZzz

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98852 โดย jackTs
.
ตารางคำนวณการหักคอจ่ายของทั้งสองคดี อยู่ในไฟล์แนบนี้ครับ

ถ้าคุณจะทำการหักคอจ่ายทั้งสองคดี คุณจะต้องรีบทำการจ่าย"งวดแรก"ก่อนที่จะถึงวันที่ 14/ธ.ค./60 ที่จะถึงนี้ (ทั้ง 2 คดี)
เพราะผมคิดคำนวณดอกเบี้ยย้อนหลังไปจนถึงแค่ช่วงเวลานี้เท่านั้นนะครับ

ไฟล์แนบ:

ชื่อไฟล์: CIMB.pdf
ขนาดไฟล์:82 kb

ไฟล์แนบ:

ชื่อไฟล์: KTC.pdf
ขนาดไฟล์:82 kb

ปล. ช่วงนี้ผมมีงานยุ่งมาก
ไม่ต้องระบุ หรือกำหนดชื่อให้ผมต้องมาตอบเฉพาะกระทู้ของคุณเพียงแค่ดนเดียวเท่านั้นหรอกครับ

ถ้าผมว่างและพอมีเวลาเข้ามาอ่าน ผมก็จะเข้ามาตอบให้เอง

.

.
อนณสุข ปรมาลาภา

ความไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสริฐ
ไฟล์ที่แนบมาด้วย:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา - 6 ปี 4 เดือน ที่ผ่านมา #98860 โดย chairat
ต้องขอบคุณพี่นกกระจอกเทศอย่างมาก ที่สละเวลาช่วยเหลือตอบและคำนวณหักคอจ่ายด้วยนะครับ :love:

5 ปี 6 เดือน ที่ผ่านมา #106904 โดย ่janjiracg
สอบถามหน่อยค่ะ จะไปขึ้นศาลของ KTC เดือน 11/2561 ศาลตัดสินแล้วได้ส่วนลดดอกเบี้ยไหมค่ะ จากยอด ที่โดนฟ้อง

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.416 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena