หนี้บัตรเครดิต

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98141 โดย Aradat49
เราเป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่ 3 ใบ บัตรกดเงินสด 1 ใบ
เงินเดือน 25K
เราต้องผ่อนบัตรที่วงเงินน้อยก่อน หรือวงเงินเยอะก่อน

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98142 โดย ReFreshZzz
Replied by ReFreshZzz on topic หนี้บัตรเครดิต

Aradat49 เขียน: เราเป็นหนี้บัตรเครดิตอยู่ 3 ใบ บัตรกดเงินสด 1 ใบ
เงินเดือน 25K
เราต้องผ่อนบัตรที่วงเงินน้อยก่อน หรือวงเงินเยอะก่อน

สมาชิกใหม่ อ่านกระทู้ ปักหมุด ในห้อง รู้ทันกฏหมายหนี้ ก่อนนะครับ ข้อมูลและคำตอบที่ท่านต้องการอยู่ในนั้นแล้วครับ หากไม่เข้าใจตรงไหนค่อยมาถามเพิ่มให้ตรงประเด็นนะครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.299 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena