ต้องทำอย่างไรคะ

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98224 โดย Owlbigeye
(o_O) เป็นหนี้สิ้นเชื่อพร้ออมมิตรคะ ตอนนี้มีจดหมายแจ้งให้ นำเงินต้น ดอกเบี้ย 51844 ค่าธรรมเนียมใช้วงเงินและทวงถาม ๅ16246 ไปชำระ ภายใน 20 วัน ถ้าไม่งั้นจะดำเนินคะดีตามกฎหมาย ต้องทำอย่างไรคะ ตอนนี้ ยังไม่ไม่เงินเก็บ พอจะชำระได้คะ เค้าจะฟ้องเลยหรือเปล่าคะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98228 โดย Farkfah
Replied by Farkfah on topic ต้องทำอย่างไรคะ
หยุดจ่ายมากี่เดือนแล้วค่ะ ถ้ายังไม่นานปล่อยไปตามระบบค่ะ ช่วงนี้เก็บเงินรอและประหยัดที่สุดค่ะ

สู้ไปด้วยกันนะค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 5 เดือน ที่ผ่านมา #98232 โดย chanisorn
Replied by chanisorn on topic ต้องทำอย่างไรคะ
ใจเย็น ๆ ค่ะ โดนขู่ แค่นั้นค่ะ ทุกอย่างมันต้องใช้เวลาค่ะ เตรียมตัวรับมือค่ะ
ถึงโดนฟ้อง ก็ยังมีเวลาเจรจาต่อรอง ลดสัก 50 % อ่านเยอะ ๆค่ะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.308 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena