กำลังจะหยุดจ่าย. Ktc. เฟริสช้อย 2 ใบ

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99967 โดย fern0412
ขอบคุณ ค่ะ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #109408 โดย fern0412
มาอัปเดสค่ะ

-- ตอนนี้ ปิดเฟริสชอสไป 1 ใบและ และกำลังจะปิดอีก 1 ใบ ค่ะ

**** อยากสอบถามว่าเจ้าหน้าที่โทรมา บอกให้ส่งเอกสาร บัตรประชาชน ฯ ต่าง เพื่อจะทำเอกสารใบ H/C ให้ ปกติแล้วต้องส่งเอกสารพวกนี้ไปไหมค่ะ หรือยังไง เพราะตอนปิดใบเเรกไม่ต้องใช่เอกสาร อะไรเลย :sweat: :sweat:

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.295 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena