ตอนนี้หยุดจ่านหนี้

6 ปี 3 เดือน ที่ผ่านมา #99750 โดย Pong1234
ตอนนี้หยุดจ่ายหนี้เดือนแรกเป็นหนี้กับทางอีซีบายครับมีพนักงานโทมาบ่อยมากรับสายบ้างไม่รับบ้าง
ขอเจรจากับเข้าแล้วเพื่อจะขอลดหนี้เพราะจ่ายไม่ใหวแล้วตอนนี้ไม่ได้ทำงานประจำ-ทำงานรับจ้างรายได้ไม่แน่นอนจะทำไงดีครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99766 โดย ReFreshZzz

Pong1234 เขียน: ตอนนี้หยุดจ่ายหนี้เดือนแรกเป็นหนี้กับทางอีซีบายครับมีพนักงานโทมาบ่อยมากรับสายบ้างไม่รับบ้าง
ขอเจรจากับเข้าแล้วเพื่อจะขอลดหนี้เพราะจ่ายไม่ใหวแล้วตอนนี้ไม่ได้ทำงานประจำ-ทำงานรับจ้างรายได้ไม่แน่นอนจะทำไงดีครับ

วิธีแก้ไขหนี้ที่ทุกคนต้องอ่าน
debtclub.consumerthai.org/index.php?option=com_kunena&view=topic&catid=5&id=179&Itemid=64

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99928 โดย Pong1234
จะมีพนักงานทางหนี้มาทวงที่บ้านไม่ครับ กังวนมากๆครับ

6 ปี 2 เดือน ที่ผ่านมา #99929 โดย Peemaibio
เท่าที่อ่านมาหลายกระทู้ อีซี่บาย ไม่มีมาที่บ้านน่ะคะ เพียงแต่โทรจิกมาก รอดูท่านอื่นมาตอบอีกทีน่ะคะ

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.312 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena