เป็นหนี้ 589,587 บาท หยุดชำระทุกบิล ต้องหลุดพ้นการเป็นหนี้ ภายใน 2 ปี ให้ได้

5 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #103633 โดย lejun

แก้วกลางดง เขียน:

lejun เขียน: รายงานความคืบหน้า จากการหยุดจ่าย ครบ 3 เดือน

สถานการณ์ citi โทรมาวันเว้นวัน ผมรับบ้างไม่รับบ้าง โทรมาก็เสนอทำสัยญาประนอมหนี้ ผมก็บอกไม่พร้อม พลัดไปว่าอีก 3 เดือนถึงจะพร้อม โดยรวมพูดจาดีทุกคน

และตอนนี้ สามารถปิด First choice ยอดหนี้ 68,000 ค้าง 3 เดือนดอกเบี้ยมานิดหน่อย เขาเสนอปิดบัญชีได้ราคางามๆ มา 27,000 บาท (ลด 60%) รีบคว้าเลยครับ

มีความสุข เคลียร์หนี้ ได้ 100,000 บาท ภายในเวลา 3 เดือน สู้ต่อไปครับ :สู้ๆ:
ขอบคุณ ชมรมนี้ที่ทำให้ผมมีความสุข ^^ ^^

ของแก้วก็มี 61,000 อยากได้แบบนี้บ้างจัง. หยุดมา4เดือนแล้วเงียบมาก

รอๆนะครับ เดี๋ยวก็มีติดต่อมาเก็บเงินไว้รอ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

5 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #105489 โดย lejun
มารายงานความคืบหน้า ครบ 6 เดือนที่หยุดชำระ
ปิด บัตรเครดิต citi ได้อีก1 บัตร จากราคา 19,775.26 ลดเหลือ 11,700
และได้เสนอลดหนี้ citi ready credit ยอด 120,000 บาท เหลือ 86,000 บาทชำระ 12 งวด ที่ผมเลือกข้อเสนอเพราะเป็นยอดที่เยอะที่สุดที่เป็นหนี้ เลยรีบคว้า ป้องกันการถูกฟ้องร้องครับ

ณ ตอนนี้ผมเหลือหนี้ประมาณ 25x,xxx บาทที่ต้องรอ HC คาดว่าประมาณกลางปีหน้าผมจะหมดหนี้
อยากเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ ทุกอย่างไม่น่ากลัวอย่างที่คิดครับ

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกใหม่ เพื่อเข้าร่วมวงสนทนา

ผู้ดูแล: MommyangelBadmankonsiam
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.320 วินาที
ขับเคลื่อนโดย ระบบฟอรัม Kunena